Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTA 4 ช่วยทีนะครับ ++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTA 4 ช่วยทีนะครับ ++

ภาค PC ครับ คือว่าจะใส่สูตรที่เป็นเลขอ่ะครับ ต้องใส่ยังไงเหรอ .. ++

เห็นเขาบอกว่าให้กดลูกศรบน1มี แล้วจะมีโทรศัพท์ขึ้นมา แล้วให้ใส่เลข.. ไอ้ตอนใส่เลขอ่ะ กดตรงไหนเหรอ เราใส่ไม่ได้อ่ะ ทำยังไงใครรู้บอกทีครับ .. ++

หยิบโทรศัพท์ ขึ้น มา (กด ↑ 2 ครั้ง)
    จากนั้น กด เลขเบอร์โทร ที่เป็นสูตร

แล้วโทรออก

ก็จะได้แล้วล่ะ

Comment

ตามนั้น กดลูกศร ขึ้น 2 ครั้ง แล้วตามด้วยหมายเลข บางทีมี messeg ค้างเราต้องดูข้อความให้หมดก่อนถึงกดเบอร์ได้

Comment

กดแล้วครับ ก็ใส่เลขไม่ได้อ่ะ

ก็พอเราบน1ที โทรศัพท์ขึ้นมา กดบน2ที มันให่เลือก2อันอ่ะ ไหนล่ะครับใส่เลขตรงไหน ช่วยทีครับ ..
        ++
        Attached Files

Comment

ลองเอาน่าจอที่ กดบน 1 ครั้งให้ดูก่อนได้ไม๊

Comment

เป็นเหมื่อนกันเลยเวงกำเเท้ทัมไงอะ

Comment

อ๋อ โทรสับยังไม่ได้จาก Roman ครับ ต้องเล่นภารกิจแรกก่อน (ไปหา Roman ที่ Taxi Depot และขับรถพาไปบ่อนหลัง Hareware Store แล้ว Roman จะให้โทรสับไว้ใช้เล่น(โกง)ครับผม)

Comment

Working...
              X