Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรมเบอร์น CPU ตัวใหนเจ๊งๆ บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรมเบอร์น CPU ตัวใหนเจ๊งๆ บ้างครับ

พอดีได้ CPU ตัวใหม่มา อยากได้ตัวโปรแกรมทดสอบ CPU มาเทส CPU หน่อยนะครับ พอดีกำลังจะลอง QX6700 นะครับ ขอบคุณครับ

( อาจจะถามโง่ๆ ไปนิด แต่ผมไม่ได้ใช้โปรแกรมพวกนี้นานแล้ว ลืมๆ ไปแล้ว เหอะๆ )

intelburntest
    สุดจะร้อนแรง
    http://downloads.guru3d.com/IntelBur...load-2047.html

Comment

Orthos ภูเขาไฟสุดร้อนแรง

Comment

ขอบคุณมากงับ ขอไปเบอร์นก่อนหละ ( เอาให้เน่ากันไปข้างหละงวดนี้ )

Comment

โปรแกรมเบอร์น CPU ตัวใหนเจ๊งๆ บ้างครับ
          ถ้าจะเอาแบบนี้ ไส่ซิ้งค์สต๊อก แล้วเบริ์น

โปรแกรมใหนก็ใหน

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
            ถ้าจะเอาแบบนี้ ไส่ซิ้งค์สต๊อก แล้วเบริ์น

โปรแกรมใหนก็ใหน
            หงะ กำลังจะเข้ามาเล่นมุขนี้เลย

โดนแย่งอะ เซ็ง

Comment

IntelBurnTest + LinPack รับรองถึงใจ

Comment

น้ำมันราด จุดไฟไม่ต้องพึ่งโปรแกรม...

Comment

Working...
                X