Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus M2N-E มีปัญหา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asus M2N-E มีปัญหา

ผนสงสัยเวลาให้จัดชุดใหม่AMD

มักจะแนะนำเมนบอรด์อันนี้ Asus M2N-E
    ซึ่งในท้องตลาดมันหายากมาก

ผมอยากให้คนจัดชุดดูเรื่องนี้ด้วย

เพราะผมไปหาไม่ว่าที่ห้างต่างต่างยังหาไม่ได้เลย

ใช้ตัวอื่นแทนได้ใหม

ก็ใช้ได้ไม่มีไครว่าครับ

แต่ ไอ้ที่ๆ ผมอาศัยอยู่ มีเพียบครับ

Comment

พี่ครับมันมีขายที่ใหนตอนนี้ช่วยบอกหน่อยได้ใหม

ผมอยากได้COMแต่หาบอรด์ที่พี่บอกไม่ได้ซะที

ขอบคุณครับ

Comment

และถามเพิ่มหน่อยครับ M2N-E กับ M2N-E SLI นี่คนละตัวกันใช่ใหมครับ

เพราะที่ห้างต่างที่ผมไปดูนะมีแต่M2N-E SLI เพียบเลย

Comment

เสรีเซ่นเตอร์ เมื่อวาน 18-3-50 19.30 เห็นอยู่ 2ตัวโชว์อยู่ ผมก็ซื้อของร้านนี้ครับ

อยู่ติดกับ ร้านที่ขาย sony ครับ จำเบอร์โทรไม่ได้อะ

Comment

ขอบคุณครับจะไปดูวันนี้เลย

Comment

พันทิพ ชั้น 3, 4 ฝั่งลานจอดรถ ยังมีอยู่....ขยันเดินหน่อย..และถามร้านด้วย...แนะนำนิดนึง
              เวลาจะซื้อของที่พันทิพ....ให้ถามคนขายที่เป็นผู้ชาย...มากกว่าถามผู้หญิง...และจะไม่เสียอารมณ์

Comment

ใช้ยี่ห้ออื่นก็ได้ครับ ที่ชิพ nForce® 570 Ultra

บางคนก็แนะนำ Abit ลองไปหาดูครับ

Comment

วันนี้ไปสำรวจ pantip มีขายน้อยมาก ที่ขายอยู่ส่วนใหญ่ก็ราคา 3940-3950 ถูกสุด 3900

ไม่รู้ว่าที่เซียร์จะมีขายหรือป่าว เพราะสิ้นเดือนนี้จะไปซื้อคอมแล้ว อยากได้เมนบอร์ดรุ่นนี้อะครับ

Comment

สามพันเท่าไรก็ซื้อไปเถอะครับ ถ้าอยากได้นะ

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือน+++ View Post
                      วันนี้ไปสำรวจ pantip มีขายน้อยมาก ที่ขายอยู่ส่วนใหญ่ก็ราคา 3940-3950 ถูกสุด 3900

ไม่รู้ว่าที่เซียร์จะมีขายหรือป่าว เพราะสิ้นเดือนนี้จะไปซื้อคอมแล้ว อยากได้เมนบอร์ดรุ่นนี้อะครับ
                      ถ้าเซียไม่มี มาไอทีแสควได้ครับ ร้าน PC OUTLET มีแน่นอน ดูมาแล้ว

Comment

Working...
                      X