Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ HD3850

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ HD3850

เอ่อ คือ มันสามารถตั้งได้ปะครับแบบเวลาเราไม่เล่นเกมส์ ให้มัน ลด Core / mem ลงมาอะครับ แล้วพอ เล่นเกมส์ให้มัน เด้งขึ้นไปเหมือนเดิมอะครับ ถ้าทำได้ขอวิธีหน่อยนะครับผม

มันไม่เปลืองขนาดนั่นหรอกมั้งครับ
    แก้มาก พังเอานะ
    เคยใช้ 4850 มันลดมาให้ จาก 650 เหลือ 500 อยากให้ต่ำกว่านี้
    แก้ในไบออสเอามั้งครับ ท่านต่อไปจัดมาสิ
    ปล. ที่บ้าน ค่าไฟฟรี มา หลายเดือนละ หุหุ

Comment

มันก็มีอยู่แล้วนี่

ไม่เห็นต้องทำไรมันเลย

Comment

ของผมถ้าทำงานปกติ core จะวิ่ง 300mhz แต่ถ้าเล่นเกม จะเด้งไป 770Mhz ( ตามที่ผมปรับ Overclock ไว้ )
        แต่ผม supply แค่ 250watt ที่ติดมากับเครื่อง ไม่รู้เล่นไปได้ไง เจ้า HD3850

Comment

Working...
        X