อาการที่เป็นครับ ตอนแรกเปิดมาฟังนานๆก็ปกติดี แต่พอเปิดอีกครั้ง เท่านั้นแหละ แค่เสียง
ตอนเข้าวินโด้ก็รู้แล้ว ยิ่งฟังเพลงยิ่งเพี๊ยนไปใหญ่ เสียงจะเป็นแบบเสียงแหลมๆ ไม่มีเบส
แบบว่ามีแต่เสียงความถี่สูง แบบเสียงทวิสเตอร์อย่างเดียวครับ อาการนี้เพิ่งเป็นอาทิตย์นี้
เอง ของเพิ่งถอยมาเมื่อเดือน กพ นี้เอง จนปัญญาแก้ไขเลยจะขอคำปรึกษาหน่อยว่าเจ้า
อาการนี้มันเกิดจากอะไร......บางทีเปิดมาอีกทีมันก้หาย เป็นๆหายๆน่าปวดหัวครับ