Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อคอมตอนนี้คุ้มไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อคอมตอนนี้คุ้มไหมคับ

มีงบประมาณ 3 หมื่นอยากได้ cpu ของ intel

ปล.แต่ไม่รู้จะซื้อตอนนี้ดีหรือเปล่าเหนคนบอกเดี๋ยวมี cpu Maintborad VGA ไหม่ๆๆออกมา
    เลยไม่รู้จะซื้อดีหรือเปล่าตอนนี้

ซื้อตอนใหนก็เหมือนกันครับเพราะซื้อแล้วตกรุ่นเลย...ถ้ามัวแต่รอชาติหน้าคุณก็ไม่ได้คอมที่คุณคิดว่าคุ้มมาใช้งานหรอกครับ

Comment

ความคิดผมนะ อยากซื้อ ซื้อเลยครับ เพราะถ้ามัวรอรุ่นใหม่ๆ ออก คงไม่ได้ซื้อกันพอดี
      เพราะฮาร์ดแวร์ทุกวันนี้ออกมาใหม่รายวันเลย

Comment

Originally posted by jong11 View Post
        ซื้อตอนใหนก็เหมือนกันครับเพราะซื้อแล้วตกรุ่นเลย...ถ้ามัวแต่รอชาติหน้าคุณก็ไม่ได้คอมที่คุณคิดว่าคุ้มมาใช้งานหรอกครับ
        ตามนั้นครับ

Comment

ซื้อคอมทั่วไปราคา 2 หมื่นก็พอแล้วครับ ตกรุ่นพร้อมกับพวก 3 หมื่นนั่นแหละครับ

Comment

ของพวกนี้ ใช้ยาวครับ ตกรุ่นก็ยังใช้ได้อยู่ อย่าไปซีเรียส

ซีเรียสว่า ราคาจะลงช่วงไหนดีก่า ลองดูๆอ่ะงับ

เด๋ยวซื้อมาแล้ว ราคาลงไปเยอะ แล้วจะเสียดาย อิอิ

Comment

อยากได้อะไรก็ซื้อเลยครับตามงบที่มี เลือกเอาที่คุณภาพคุ้มราคาก็โอเคแล้วหละ
              ไม่ต้องรออะไรทั้งนั้น ไม่งั้นก็ไม่ได้ใช้กันซักทีซิ

Comment

ซื้อเมื่อต้องการใช้

Comment

ดูราคา cpu กะทู้นี้ดิ
                  รอสักพักอาจได้ของดี ราคาถูก
                  http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=43527

Comment

ถ้าไม่ซื้อก็ไม่ได้ใช้ ซื้อมาให้ตรงกับงานที่ใช้คุ้มทุกช่วงเวลาครับ

Comment

ซื้อแล้ว ต้องรู้จักพอ

ไม่งั้น ฉิบหายหมด -*-

Comment

มีตังเท่าไรก็ซื้อไปเลยครับ
                        แต่ถ้ามีเครื่องเดิมอยู่แล้ว รอก่อนก็ได้

Comment

ไม่ได้ซื้อไปเล่นเกมล่ะก็คุ้มเสมอ

Comment

ถ้ามีความจำเป็นต้องใช้ ซื้อตอนไหนมันก้คุ้มคับ

Comment

ผมก็ว่าจะซื้อใหม่
                              แต่ตัดสินใจอัพดีกว่า

Comment

Working...
                              X