Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับ

ผมใช้การด์จอ EVGA GTX285 เล่นเกมFallout 3อยู่ดีๆๆมันขึ้นหน้าจอสีฟ้าละค้างเลยครับมันเป็นเพราะอะไรหรือครับต้องรีสตาร์ใหม่ถึงจะเล่นเกมได้ครับผู้รู้ช่อยตอบทีครับ ขอบคุณครับ

Update Driver VGA ดู
    หรือว่าร้อนมากไป

Comment

ไดร์เวอร์เป็นตัวล่าสุดแล้วครับ182.08ส่วนความร้อน80ครับ ช่วยหน่อยนะครับไม่มีเวลาจะไปเครมเลยบางทีไปไม่เป็นการ์จอก้เสียเวลาอีกไงช่วยหน่อยนะครับขอบคุณทุกคำแนะนำครับ

Comment

เรื่อง PSU คับ และตัววินโดว์คับ สองอย่างนี้แหละคับเท่านั้น!!!!!!!

Comment

ปรับรอบพัดลม VGA 100 % ดูนะ
          แล้วเปลี่ยนไดร์เวอร์ VGA เป็น 185.20 ลองดู (ตัวนี้คนใช้กันเยอะ เทพขิงๆ เหมาะสำหรับ GTX 285 / GTX 295 มากๆ)

http://downloads.guru3d.com/GeForce-...load-2154.html

.

Comment

พาว์เวอร์ผมเป็นiCute TiTaNium Pro 900W วิืนโดผมเป็นของ xp เดือนสิงหาของskzครับ ขอบคุณทุกท่านครับ ขอบคุณจากใจจริง พอดีไม่มีเวลาไปเครมทำแต่งาน แล้วก็เพิ่งชื้อ เมื่ออาทิตที่แล้วอะครับผมไม่เป็นคอมด้วยขอบคุณทุกท่านครับ
            Last edited by pkjk; 30 Mar 2009, 21:20:21.

Comment

เดี๋ยวเป็นเดี๋ยวหายตกลงเป็นอารายกานแน่นี้งงแล้ว ช่วยหน่อยนะครับ

Comment

ใช้ System อะไรมั้ง
                PSU อะไร

Comment

Q9400
                  EVGA GTX 285
                  GA-EP35-DS3R
                  HDD 320 G
                  RAM 4G 2*1 1*2
                  DVD-RW
                  iCute TiTaNium Pro 900W
                  CM 690 พัด120mm 7 ตัวครับ

วินโดxp ของ skz ครับ

Comment

Working...
                  X