Announcement

Collapse
No announcement yet.

คือบ้านผมน่ะใช้ AMD2 4000 ถ้าผมจะอัพเป็น 6000+ จะคุ้มรึเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คือบ้านผมน่ะใช้ AMD2 4000 ถ้าผมจะอัพเป็น 6000+ จะคุ้มรึเปล่าครับ

คือ อยากทราบความคุ้มค่ากับส่วนต่างของความเร็วอะครับ ตอนนี้ผม OC ตัว 4000 ไปที่ 2.85 เดิมๆเลยครับ ^^

เล่น 720 น่อม2เลย กำลังถูกเลย5000-6000 เอง

Comment

คิดว่าถ้างบจำกัด เอา X2 7750 ดีกว่าครับ
      ราคาก็คงพอๆกับ 6000+ แถมหาง่ายกว่าแรงกว่าด้วย

ช่วงนี้เหลือ 2พันกลางๆครับ

Comment

ถ้าจะเปลี่ยนเพื่อให้แรงอย่างเห็นได้ชัดก็ ไป4หัวเลยครับ

Comment

พอดีงบมันจำกัดน่ะสิครับ อิอิ X2 7750 แรงกว่าใช่มะครับ ฟันธง อิอิ

แล้วตัวนี้มัน สามารถ OC ไปได้ไกลไหมอะ แบบเดิมๆเลย

Comment

Originally posted by sengwa View Post
            พอดีงบมันจำกัดน่ะสิครับ อิอิ X2 7750 แรงกว่าใช่มะครับ ฟันธง อิอิ

แล้วตัวนี้มัน สามารถ OC ไปได้ไกลไหมอะ แบบเดิมๆเลย
            เห็นเค้าบอกกันว่า 7750 be ไม่เก่ง bus อ่าครับ

Comment

ผมก็เปลี่ยนมาจาก 4000+ เป็น 6000+ เร็วขึ้นแบบเห็นความต่างครับ

Comment

ใช้ 4000+ ตัวเดิม OC ใกล้ๆ3.0G ก็แรงกว่ากันไม่มากแล้วครับ สำหรับX2 ถึงบอกงัยว่า จะเอาเงินที่เก็บมา อดใจเก็บต่อไปอีกนิด อัพทีเดียวเลยครับ ไป 3 หัว 4หัว รับรองยิ้มออกแน่ครับ เด๊วตอนนี้อัพเป็นX2 7750BE ใช้ไปอีกไม่นานก็อยากเปลี่ยนอีกแหระ แต่ถ้าอยากเสียตังค์ ก็อัพไปเลยครับ แรงกว่าตัวเดิมแน่ๆ

Comment

7750เคยเห็นในนี้ไปมากสุดก็ 3.5 มั้งครับ

ถ้างบจำกัดก็7750เลยครับ หรือจะเก็บเพิ่มเอา x4ก็ดีครับ

Comment

6000+ อะ ผมว่าน่าสนใจ แต่ของหายาก

Comment

ผมก็เปลี่ยนมาจาก 4600+ เป็น 7750 be + เร็วขึ้นแบบเห็นความต่างครับ อิอิ

Comment

6000+ อีกเสียงงงง

Comment

จะอัพทั้งที เอา 7750BE ไปเลยครับ ผมว่าดีกว่า 6000+

Comment

น่าจะรอ 3-4หัว น่อม2เลยดีกว่าครับราคาซักกหน่อยคงลดลงอีกล่ะครับ

Comment

4600+ ไปเป็น 7750be สุดยอด

Comment

Working...
                              X