Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเกี่ยวกับพวกรุ่น 9800GTX+ ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเกี่ยวกับพวกรุ่น 9800GTX+ ครับ

คือผมสงสัยน่ะครับว่า พวก XFX Inno3D GALAXY 9800GTX+

จะให้ความแรงที่มีผลกับการเล่นเกมส์แตกต่างกันไหมครัีบ

หรือว่าเหมืิอนๆกันไม่แตกต่าง ต่างที่ ราคากับชื่อ อย่างเดียว

คือผมได้เข้าไปอ่าน การTest ของพี่เค้าจาก LINK นี้เป็น รุ่น Inno3D 9800GTX+ เห็นแล้วน่าสนใจดีครับ

http://overclockzone.com/tor_za/year...0gt/index5.htm

ปล.ถ้าเผื่อว่าแต่ละชื่อมันแตกต่างกันนะครับ เพื่อนๆพี่ๆคนไหน มีผล Test ของแต่ละชื่อช่วยโพสไว้ด้วยนะครับ

ขอบคุณมากครับ

น่าจะแรงพอๆ กัน (บางตัว Core/Mem อาจจะเยอะกว่า ก็จะแรงกว่านิดหนึ่ง)
    ใช้ของ inno3d อยู่พอดี (ตัวที่รีวิว นั้นละ)
    ผลเทส (นิดหน่อย)
    * 56 K Warning
    V

Last edited by TWK.; 30 Mar 2009, 23:36:04.

Comment

ครับขอบคุณมากครับ

ที่ร้านเพิ่งโทรมาบอกว่า เดี่ยวจะลองติดต่อไปให้เค้าหา EVGA GTS250 512MB SuperClock ให้
      (ผมอยู่จัีงหวัดตรัง)

มีขายที่ TK ที่เดียวใช่ไหมครับตอนนี้ (ผมบอกเขาไปแบบนี้ - -) I cute titanium650W ด้วยอิอิ เย้ๆ

ลุ้นกันว่าพรุ่งนี้จะได้ไหม

คือว่าถ้าได้เนี่ย EVGA GTS250 SC จะดีกว่า Inno3D 9800GTX+ ทุกประการใช่ม๊ะครับ นิดนึงก็นะ อิอิ

ปล. ผลเทส (นิดหน่อย) หมายถึงอะไรเหรอครับ
      V

Icute 650W นั้น Watt แท้ม๊ะครับ

Comment

ปล. ผลเทส (นิดหน่อย) หมายถึงอะไรเหรอครับ

เน็ตเต่า กำ

Comment

Originally posted by tolofe1234 View Post
          ครับขอบคุณมากครับ

ที่ร้านเพิ่งโทรมาบอกว่า เดี่ยวจะลองติดต่อไปให้เค้าหา EVGA GTS250 512MB SuperClock ให้
          (ผมอยู่จัีงหวัดตรัง)

มีขายที่ TK ที่เดียวใช่ไหมครับตอนนี้ (ผมบอกเขาไปแบบนี้ - -) I cute titanium650W ด้วยอิอิ เย้ๆ

ลุ้นกันว่าพรุ่งนี้จะได้ไหม

คือว่าถ้าได้เนี่ย EVGA GTS250 SC จะดีกว่า Inno3D 9800GTX+ ทุกประการใช่ม๊ะครับ นิดนึงก็นะ อิอิ

V

Icute 650W นั้น Watt แท้ม๊ะครับ
          ใช่ VGA GTS250 512MB SuperClock จะแรงกว่า 9800GTX+ เพราะ Core/Mem สูงกว่า

กำ ก็แปลตามนั้น ละ

Comment

EVGA ทางร้าน TK เค้านำเข้ามาขายเองครับ เลยมีที่เดียว

ส่วนที่ว่า GTS 250 ดีกว่า 9800GTX+ ไหม พูดถึงเรื่องประสิทธิภาพคงจะพอๆกันนะครับ

เพราะเหมือนกันทุกอย่างเลย แต่ราคา ตอนนี้ที่เชคตามเวป ราคาตัวแรกจะถูกกว่าครับ

ปล. ที่กล่าวมาคือตัว Reference ทั่งคู่นะ อิอิ
            Last edited by MXdeFunk; 30 Mar 2009, 23:56:47.

Comment

แท้ครับ

Comment

Working...
              X