Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อนนะคับว่า......

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อนนะคับว่า......

มี เมนบอร์ด 775 ไหนบ้างที่ซัพพอร์ต
    PCI x16
    DDR1 bus400
    Pentium D ขึ้นไป หรือ Pentium D อย่างเดียวก็ได้ แล้ว Pentium Extreme Edition ใส่กับบอร์ด 775 เพราะเห็น bus ของ CPU มันไม่เท่ากันอะคับด้วยได้ไหมอะคับหรือว่าต้องใช้บอร์ดของมันเอง
    HD sata 1 หรือ 2
    Last edited by vista_056; 30 Mar 2009, 23:11:39.

ดัน

Comment

ดันอีกที

Comment

ดันไปอีกที งุงิ

Comment

ผมว่าขาย ram เก่า แล้วไปหา บอร์ด DDR2 + ram ใหม่ DDR2 น่าจะง่ายกว่านะ

Comment

Asrock 4CoreDual-Sata2/A/ASR

ใส่ได้ทั้งddr1และddr2
            แต่PCI X8
            แล้วก็ลากได้ไม่ไกล
            ฟังชั่นปรับไฟน้อย
            ตอนนี้ใช้กับ Celeron 430 อยู่

Comment

ตามนั้น

เนียนๆ

Comment

ขอแบบไม่ใช่ Asrock 4CoreDual-Sata2/A/ASR แบบลูกครึ่งแบบนี้ได้ไหมคับขอแบบเต็มๆเลยอะคับมีไหมคับ

Comment

Asrock 4CoreDual-Vsta >>>Review
                  รองรับ core2quad และแรม DDR533 แถมพ่วงมาด้วย AGP&PCI-EX

Comment

ตามข้างบนเลยครับ

ครบเครื่อง

Comment

Originally posted by Snake View Post
                      ผมว่าขาย ram เก่า แล้วไปหา บอร์ด DDR2 + ram ใหม่ DDR2 น่าจะง่ายกว่านะ
                      ผมว่านะถ้าทำแบบท่าน Snake บอกตัวเลือกจะเยอะขึ้นนะครับผม

Comment

เเสดงว่าท่านมี cpu + ram เก่าเเต่จะอัพเเค่บอร์ดชิมิ

Comment

บอร์ดนี้อะเพื่อนผมใช้อยู่ มันเป็นบอร์ดลูกครึ่งอะไม่ค่อยดีอะคับ เห็นแรมแค่ 2 สล็อดคงเข้าใจนะคับ การ์ดไม่เร็วเต็ม x16 คงเข้าใจนะคับ อยากได้ตัวที่มันเต็มๆมากกว่าอะคับใครพอจะทราบบ้างคับ

Comment

อะไม่พอ เอาเจ้านี่ไปอีกตัว Asrock 4CoreDX90-VSTA(R2.0)
                            ดูข้อมูล>>>4CoreDX90-VSTA R2.0

Comment

แรม MAX 2 G เองอะคับ ขอเป็น 4 G DDR1 4/400 ไดไหมคับ

Comment

Working...
                              X