Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS EN9400GT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS EN9400GT

เพื่อนว่า VGA ASUS EN9400GT ตัวนี้ใช้เล่นเกมส์อะไรได้บ้างคือกำลังจะซื้อ

กระตุก ครับ

ผมว่าเอา HIS 4670 ดีกว่า

9400GT ไม่เวิค ครับ

Comment

พวกเกมออนไลน์ทั่วไปตอนนี้ สบายครับ
      ออฟไลน์ปรับต่ำๆพอไหวโน๊ตบุคผม3470ยังเล่นburnoutแบบปรับต่ำได้โอเคเลยครับ

Comment

เล่นได้เกือบทุกเกมส์ครับ แต่ก็ต้องปรับLowเพื่อความรื่นของเกมส์ครับ (ตอนนี้กำลังเล่นCOD4อยู่ครับ เล่นได้ลื่นพอสมควร)

Comment

asus HD 4350 + 1620LE crysis 800*600 medaim เล่นจบ 2 ภาค แบบสบายตา

Comment

จะซื้อมาเท่าไหร่ครับ ถ้าราคาเกินสองพัน หาพวก 9500GT หรือ ATI 4650 ดีกว่าครับ

Comment

4670 จะดีกว่าไหม

Comment

Originally posted by I.X.S.O View Post
                4670 จะดีกว่าไหม

Comment

อดทนเก็บตังซื้อ9800GTX+ดีกว่า

ดีกว่าต้องอยู่กับการ์ดปาหัวหมาอะ

Comment

Working...
                  X