Announcement

Collapse
No announcement yet.

E0 กับ C0 มันหมายความว่ายังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E0 กับ C0 มันหมายความว่ายังไงครับ

บอกผมหน่อยครับ ผมไม่เข้าใจ

มันเป็นรหัสบอกล๊อตการผลิตซีพียูว่าล๊อตใหนผลิตก่อนหรือหลัง ดูจากตัวอักษร CO ผลิตก่อน EO ผลิตทีหลัง

Comment

Originally posted by nigon2499 View Post
      บอกผมหน่อยครับ ผมไม่เข้าใจ
      ลายเซ็นต์เหมือนกำลัง ปาตี้น้ำชา

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

แล้วอย่างไหนดีกว่ากัน ?

Comment

เห็นๆว่า EO ลากไกลกว่าครับ

Comment

แล้วถ้าลากเท่ากันมันจะร้อนเท่ากันมั้ยครับ

Comment

ไม่เท่ากันครับ ...

จริง ๆ

Comment

Working...
                X