Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามเรื่องเกม GRID&Devile May Cry 4ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามเรื่องเกม GRID&Devile May Cry 4ครับ

เกม GRID ใช้จอยเล่นหรือ เมาส์กลับ KeyBord ครับ
    เกม Devile May Cry 4 ใช้ แป้นเล่นได้มั้ยครับ แล้ว L2 R2 มันคืออะไรครับในแป้น ไม่เห็นมีเลยช่วยอธิบายหน่อยนะครับ
    Last edited by jamseedjam; 31 Mar 2009, 02:14:32.

1. ใช้ได้หมดครับ

2. ดูเอาตรงที่ตั้งค่าปุ่มครับ

Comment

GRID ใช้จอยได้แต่ก็ต้องเป็นของดีมี Driver นะ และก็จะใช้ Keyboard ก็ได้ครับ
      DMC4 ดูใน Config ของเกมส์เอาซิครับ

Comment

DMC4 หาจอยมาเล่นแล้วท่านจะได้ความสนุกเพิ่มขึ้น 87.23%

Comment

Working...
        X