Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dark Sector (Full Eng) อยากทราบว่ามันต่างจากตัวเก่ายังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Dark Sector (Full Eng) อยากทราบว่ามันต่างจากตัวเก่ายังไงครับ

Dark Sector (Full Eng) อยากทราบว่ามันต่างจากตัวเก่ายังไงครับ ทั้งเมนูหน้าแรก และเสียงด้วยใช่ไหมครับ คือผมมีตัวเก่าอ่ะครับ เอามาแก้แล้วมันเป็นบรรยายอังกฤษ แต่เสียงยังเป็นรัสเซียอยู่อ่ะคัรบ อยากทราบว่าถ้าจะเอามาลง ต้องลงทั้งเกมส์เลย หรือไปหาแพทช์มาลงได้เลยครับ ขอบคุณครับ

เป็นภาษาอังกฤษทั้งเกมเลยครับ ทั้งเมนู,ซับ,และเสียง และสามารถปรับขนาดจอในออฟชั่นได้เลย นอกนั้นเหมือนกันหมด

ปล. รู้สึกว่าขนาดไฟล์จะเล็กกว่าตัวรัสเซีย

Comment

ถ้าต้องการเล่นเป็น ภาษา eng ตัว eng จะลงง่ายกว่าแค่นั้นครับ นอกนั้นเหมือนกันหมด

ขนาดหน้าจอยังต้องปรับวิธีเดิม ปรับในออฟชั่น เด้งออกเหมือนเวอร์ชั่น rus ครับ

ใครที่ลง rus แล้วแก้ให้เป็นภาษา eng แล้ว ผมว่าไม่ต้องลงใหม่หรอกครับ เพราะไม่ต่างกันเลย(เพิ่งลบลงใหม่สดๆร้อนๆตะกี้)

หรือถ้าอยากลงใหม่ก็ไม่เป็นไรครับ

เรื่องเซฟไม่ต้องกังวล เพราะมีเวบให้โหลดแบบ 100% อยู่แล้ว

โหลดมาแล้วมาเล่นต่อจากที่ค้างเอาก็ได้ครับ

Comment

เด้งออกเหมือนเดิมหน้า ออพชั่นหน้าจอ แต่ ขนาดไฟล์ กินใจกว่ามาก!!!

Comment

รู้เรื่องมากกว่า หรือว่าไม่จริง

Comment

แต่ผมปรับขนาดหน้าจอในเกมได้จริงๆนะครับ -*-

Comment

Working...
            X