Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis จะออกเมื่อไรหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crysis จะออกเมื่อไรหรอครับ

Crysis จะออกเมื่อไรหรอครับ มีใครพอจะทราบไหมครับ

เมื่อชาติต้องการ

Comment

Originally posted by Freekickgundam View Post
      เมื่อชาติต้องการ

Comment

- -"

Comment

คงรอไดเร็กเอ็กซ์20ออกมาก่อน

Comment

ชาตินี้ยังไม่ต้องการเพื่อมันกินสเปคมาก ยังไม่ต้องออกมานะ

Comment

ผมจะรอดู เกมDX10 ว่ามันจะสวยงามสู้ gameconsoleได้ป่าว พวก360 ps3

Comment

Originally posted by GyM View Post
                ผมจะรอดู เกมDX10 ว่ามันจะสวยงามสู้ gameconsoleได้ป่าว พวก360 ps3
                ps3ไรพวกนี้ทำขายที5ปีครับ
                อย่าเพิ่งเอาไปเทียบกันต้องอีกซัก3ปีขึ้นไปน่าจะดี

Comment

Originally posted by Freekickgundam View Post
                  ps3ไรพวกนี้ทำขายที5ปีครับ
                  อย่าเพิ่งเอาไปเทียบกันต้องอีกซัก3ปีขึ้นไปน่าจะดี
                  เพราะงั้นไปเล่น360ดีก่า เครื่อง13000กว่าๆเอง

Comment

สิ้นเดือนนี้มาแน่
                    เปลี่ยนการ์ดจอรอได้เลย

(ดูตัวอย่างทางTV ช่องเกมส์ของจีน เหนแล้วขนลุก)

Comment

รออีก 2-3 ปี ให้ Super Hardware ออกมาก่อน เหมือนรอเล่นเกม Call of Duty2 แบบ Max detail ต้องรอไป 3 ปีหลังจากเกมออกถึงจะเล่น ยิ่งรออีก 4-5 ปี เราอาจจะได้เล่น Crysis แบบ Max Detail ด้วย คอมที่ซื้อด้วยงบไม่ถึง 30,000 ก็เป็นได้ แปลก ท่านประธาน Crytek เคยบอกว่า Cryengine2 นั้นจะช่วยลดการทำงานของ CPU นี่นา

Comment

ผมว่าสักพักรอราคา ฮาดแว ลงมากๆ เพราะออกมาตอนนี้ 8800GTXจะเอาอยุ่มั้ย เพราะผมอ่านเจอว่า เครื่องที่ใช้ทดสอบเกมเองยังกระตุกเลย-*-

Comment

อยากเล่นจัง

Comment

รอ Gefore 8800 GTXXXXXXXXXXXXXXXXXX Exterme และ Direct X 50.0 ออกก่อน
                            ชาตินี้คงเล่นได้แค่ Mario 5555555555555+

Comment

รู้สีกจะเป็นช่วงไตรมาสที่3หรือ4ของปีนี้แหล่ะครับ ภาพก็ถือว่าสวยนะ แต่ขนาดเครื่องที่รัน show มันยังกระตุกเลย แต่ผมว่ามันคงไม่กินspecมากเว่อหรอกครับไม่งั้นก็ไม่มีคนซื้อพอดี

Comment

Working...
                              X