Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องประกันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องประกันครับ

คือผมอยากรู้ว่าเราควรดูประกันของอะไรเป็นอันดับแรกอะครับ ช่วยเรียงให้ทีจากน่าใช้สุดไปไม่น่าใช้อะครับ

สำหรับผม synnex อันดับแรกเลย ต่อจากนั้น com7

Comment

Synnex ARC Com7 Saveway พวกนี้พอๆกัน
      ประกันร้านเทพๆก็ TKcom JEDI
      และที่มเลีียง ไม่เคยคิดจะซื้อเลยก็มี Dcom และประกันร้านบางร้าน เช่น JIl3

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ไม่เป็นไร ^^
          ส่วนตัวเลือก COM 7 อันดับแรก ( ไปเคลมประจำ -..- )

Comment

Originally posted by E5200 View Post
            คือผมอยากรู้ว่าเราควรดูประกันของอะไรเป็นอันดับแรกอะครับ ช่วยเรียงให้ทีจากน่าใช้สุดไปไม่น่าใช้อะครับ
            AIA ครับ

Comment

AIA เป็นบริษัท ลูก ของ AIG ที่กำลังจะเจ๊งนี่คับ

Comment

เห้ย AIA ประกันชีวิตครับพี่

Comment

Originally posted by Nihilus View Post
                  AIA ครับ
                  สนใจจะทำไว้เลยไหมครับ จะติดต่อตัวแทนให้ อิอิอิ

Comment

แล้วพวก คอม7 Synnex เวลาจะเครมต้องไปส่งที่ไหนครับถ้าไม่ใช่ที่ร้านที่เราซื้ออะครับ

Comment

ถ้าสะดวก ไปศูนย์ ก็ เข้าศูนย์เลยครับ เพราะ เอาไปเคลมที่ร้าน ร้านก้ส่งศูนย์ เหมือนเดิมครับ

Comment

Working...
                      X