Announcement

Collapse
No announcement yet.

TOT 3M ตอนนี้ใครได้ใช้แล้วบ้าง บอกหน่อยครับ ว่าเป็นอย่างไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• TOT 3M ตอนนี้ใครได้ใช้แล้วบ้าง บอกหน่อยครับ ว่าเป็นอย่างไร

ตามหัวข้อครับ

ท่าทางจะเข็ด ไม่มีใครกล้าใช้ TOT

Comment

Originally posted by Drunk View Post
      ท่าทางจะเข็ด ไม่มีใครกล้าใช้ TOT

สงสัย

Comment

อย่าใช้TOTเลยครับห่วยแตก
        ผมแจ้งว่าโหลดเข้าหน้าเว็บช้า
        โหลดเพลงก็ช้าบอกว่าจะแก้ไขให้ไม่เห็นจะทำไรเลย
        TOT บริการห่วย

Comment

ที่ออฟฟิต ยังใช้อยู่ เลยมันไม่มีอันอื่นแล้วอ่าคับ อยากใช้อัน อื่นเหมือนกัน

Comment

Originally posted by danami View Post
            ที่ออฟฟิต ยังใช้อยู่ เลยมันไม่มีอันอื่นแล้วอ่าคับ อยากใช้อัน อื่นเหมือนกัน
            ยังไม่ปรับเพื่ม เพราะยังไม่ได้ไปขอ ถึงขอก็ไม่รู้จะได้เปล่า ของผมก็ต้องทนใจเหมือนกัน เพราะมีมันอยู่เจ้าเดียว มันหวงกระดูก

Comment

ไปถามมาแล้ว แต่ศูนย์บอกว่าเป็นโปรเฉพาะปริมณฑล อดเปลี่ยน และได้ใช้ราคาถูกอีกแล้ว อยากใช้ maxnet ดูบ้าง แต่มาไม่ถึงซะที

Comment

TOT 3 M ผมใช้อยู่ครับ ความเร็วสูงสุดประมาณ 325-350 KB/s ครับ

แต่ BIT ไปนอกเหลือประมาณ 260KB/s

เรื่องห่วยไม่ห่วยผมว่าแล้วแต่พื้นที่บริการอ่ะครับ ของผมนครปฐม TOT มาแจ้งว่าจะเพิ่มความเร็ว

ให้ถึงหมู่บ้านเลย หลังจากไปลงรายชื่อขอเพิ่มความเร็ว อีกประมาณ 6 ชั่วโมงก็ได้เพิ่มความเร็วเลยครับ

อย่าลืมเปลี่ยนเป็น platinumcyber ด้วยนะ เดี๋ยวเล่นไม่ได้ เหอๆ

******ตอนแรกก็อยากไปใช้ Maxnet อยู่ แต่พอ Maxnet ประกาศเพิ่มความเร็วไม่ถึง 2 อาทิตย์

TOT ปรับขึ้นตามเลย

Comment

เปลี่ยนเรียบร้อยแล้วครับ มันดีกว่าที่คาดไว้เยอะ

Comment

ตอนนี้ผมใช้ 1 เม็ก 590.- อยู่ ถ้าไปขออัพเพิ่มเป็น 3 เม็ก ต้องเสียค่าอะไรป่ะคับ

Comment

เคยใช้ TOT 1m เหอะๆ ช้าเป็นเต่าคลานเลยล่ะ
                      โหลดบิตก็วิ่งไม่เต็ม 100k อย่างเก่งก็ 70-80k หลังจากนั้นก็ยกเลิกครับไปใช้ ทรู แทนแต่แพง
                      กะว่าจะเปลี่ยนเป็น แม็กเนต และเห็นเขาว่าถูกและแรงวิ่ง local ใน และ นอก ก็เต็มสปีด

Comment

ไปจ่ายค่าเน็ตมาเมื่อเช้า ไม่เห็นบอกเลยครับว่ามี 3M แล้ว กลางกรุงเลยนะเนี่ย (สาทร)

Comment

ใช้แล้วครับ ยังห่วยเหมือนเดิม เซ๊ง มากๆตอนนี้ ไปต่อสัญญาให้มันอีก เวงกำชีวิต จากแต่ก่อน 2/590 เม๊ก/บาท

ตอนนี้ 3/690 เม๊ก/บาท ได้โทรฟรี เท่าไรม่ะรู้

แต่ผมโหลดบิทในประเทศ สูงสุดได้แค่ 240 kb/s เอง

Comment

Originally posted by fordsupra View Post
                            ตอนนี้ผมใช้ 1 เม็ก 590.- อยู่ ถ้าไปขออัพเพิ่มเป็น 3 เม็ก ต้องเสียค่าอะไรป่ะคับ

ไม่เสียค่าใช้จ่ายนะครับ แต่เค้าจะนับรอบบิลใหม่ เลยต้องทำสัญญาทาส 12 เดือน

ต้องสอบถามดูก่อนนะครับว่าแถวบ้านท่านได้ความเร็วสูงสุดเท่าไร

หลักฐานที่ใช้ก็มีแค่สำเนาบัตรประชาชน กับ ทะเบียนบ้าน ของเจ้าของหมายเลข
                            Last edited by aonestudio; 4 Apr 2009, 13:42:30.

Comment

เปลี่ยนเรียบร้อย ไปจ่ายค่าโทรเมื่อวานเช้า เขาเลยถามจะปรับสปีดจ่ายเท่าเดิมเลยไหม หรือ จะปรับราคาลงและใช้สปีดเดิม

ก็ปรับสปีดขึ้น จ่ายเท่าเดิม 3M 590

เลยถามก่อนปรับว่าจะต้องทำัสัญญาใหม่รึเปล่า เขาบอกไม่ต้อง
                              ( เออดี ถ้าให้ทำใหม่คงจะยกเลิกเลย พราะตั้งใจแต่แรกอยู่แล้ว ว่าจะเปลี่ยน)

หลังจากนั้นเขาก็บอกวิธีเปลี่ยนยูสใหม่ แล้วก็บอกเล่นสปีดเดิมไปก่อนเลยนะ เน็ตใช้ไม่ได้เมื่อไหร่ก็ทำตามที่บอก

หลังจากเจรจาเสร็จเรียบร้อย ตอนประมาณ 10 โมงเช้า

กลับเข้าบ้านก็บ่าย พอประมาณบ่าย3 เน็ตก็ใช้ไม่ได้ ก็เลยแก้ยูสใหม่ พาสเดิม

ก็เป็น 3M

ก็สารพัดเทส ทั้งบิท ทั้งแบบไดเร็ก

เมื่อวานหลังจากอัพเส็จ บิทวิ่ง 330 (เออดีวุ้ย ไม่จำกัดสปีด) โหลดแบบไดเร็ก ด้วย IDM อันนี้เต็มสปีด

แต่พอตื่นเช้าวันนี้ 4 เมษา ต้องกลับไปพบกับฝันร้ายเดิมๆ เรื่องโหลดบิท เต็มตรีนได้แค่ 240-260 โหลดแบบไดเร็กยังมาเต็มเหมือนเดิม

ปัญหาเรื่องช้า หรือ หลุดยังไม่เจอ นี่ก็ยังไม่ปิดเครื่องตั้งแต่แก้ไข ยูส และ พาส จากเมื่อวาน ก็เลย 24ชม มาแล้ว

แจ้งให้ทราบ เพื่อพิจารณากันไป

Comment

Working...
                              X