Announcement

Collapse
No announcement yet.

Call of Duty 4 : ติดตรง ด่านที่ต้องหมอบตาม Cpt. Macmillan ไป แล้วเจอข้าศึก รบกวน.....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by soongying View Post
    -----------------------------------------------------------------------
    เพื่อนๆที่เล่นผ่านมาแล้ว รบกวนอีกครั้ง หน่อยนะครับ

ปล. บ่นนิด คงไม่ว่ากันนะครับ (แค้นสุดๆ โดยเฉพาะตอนที่หมามันกัด)
    พอเราสอยไอ้คนชั้น 4 เสร็จ แล้วไม่ต้องไปยิงฮ.ครับ (ยิงมันทำไม ) ขึ้นบันใดเข้าหน้าต่างชั้น 2 เลย แล้วเดินไปหน่อย แล้วโดดลงจากตึกไปเลยครับ ถ้าท่านไม่ทำให้ศัตรูรู้ตัวกัปตันจะตามทันทีครับ ถึงแม้จะช้าหน่อย
    Last edited by daftvader; 31 Mar 2009, 21:06:24.

Comment

ใช้ C4 ดักหมาสิครับ สะใจดี

Comment

เอ หรือ ว่า อาจเป็นที่ Sniper เอาของ ศัตรูมา ตอนยิง มันก็เลยมีเสียง ทำให้ศัตรู รู้ตัว
        อย่างงี้ คงต้องกลับ ไปหา Sniper ของตัวเองที่ มันเก็บเสียง จริงๆ ตั้งแต่ ต้นๆๆ เลยสิ โอ้ จอร์จ

Comment

Originally posted by soongying View Post
          เอ หรือ ว่า อาจเป็นที่ Sniper เอาของ ศัตรูมา ตอนยิง มันก็เลยมีเสียง ทำให้ศัตรู รู้ตัว
          อย่างงี้ คงต้องกลับ ไปหา Sniper ของตัวเองที่ มันเก็บเสียง จริงๆ ตั้งแต่ ต้นๆๆ เลยสิ โอ้ จอร์จ
          m21 เก็บเสียงของเราต้องพกติดตัวไว้ตลอดเลยครับ ด่านนี้ไม่มีปืนเก็บเสียงเลยนอกจาก P-90 ของศัตรู(ที่โดนหัวหน้าเราเอาปืนกระแทกใส่น่ะครับ) ด่านหลังจากนี้จะยากกว่านี้อีกครับ

Comment

อืมครับ คงต้องเริ่มกันใหม่ ตั้งแต่ต้นด่าน ก็ยังว่าอยู่ ทำไมมันยากจัง
            ถ้างั้นขอปิดกระทู้แค่นี้นะครับ เกรงใจ OCZ
            ยังไงก็ขอบคุณทุกๆท่านนะครับ โดยเฉพาะ ท่าน daftvader

Comment

ผ่านแล้วครับ เป็นเพราะเสียงจาก Sniper จริงๆด้วย ทำให้ศรัตรู รู้ตัว เฮ้อ...............

Comment

Working...
              X