Announcement

Collapse
No announcement yet.

CPU Fan กับ อุณหภูมิ mainboard ผิดปกติรึป่าวคะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CPU Fan กับ อุณหภูมิ mainboard ผิดปกติรึป่าวคะ

CPU Intel Pentium D 3.2 GHz

ASUS P5LD2-VM

อุณหภูมิขนาดนี้ผิดปกติรึป่าว หรือว่าต้องตั้งค่ายังไงคะ

ปกติครับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      ปกติครับ

ขอบคุณค่ะ

Comment

CPU ปกติ แต่ MB ผมว่าร้อนน่ะ~ 50'c

Comment

ของผม ASUS ประมาณ 43 - 45 ประมาณท่านนั้นเหละครับ
          P.D ร้อนอย่างนั้นอยู่เเล้ว

Comment

Originally posted by wizardsoul View Post
            CPU ปกติ แต่ MB ผมว่าร้อนน่ะ~ 50'c

ขอบคุณค่ะ แล้วมีวิธีัแก้ไขยังไงคะ คือไม่ค่อยรู้เรื่องคอมฯ

Comment

ช่วงนี้หน้าร้อน ต้องทำใจหน่อย

Comment

อากาศมันร้อนครับช่วงนี้ก็งี้แหละ

Comment

Working...
                X