Announcement

Collapse
No announcement yet.

โหลดบิตได้ไม่เต็มความเร็วเน็ต

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โหลดบิตได้ไม่เต็มความเร็วเน็ต

ใครเคยโหลดบิตได้ไม่เต็มความเร็วเน็ตบ้างไหมครับ
    ผมใช้เน็ตความเร็ว 2 M เดิมผมโหลดบิตได้ประมาณ 210-220 KB/s
    แต่ตอนนี้ผมโหลดได้สูงสุดไม่เกิน 160KB/s ทั้งที่เทสความเร็วเน็ตก็ปกติอยู่ที่ประมาณ
    1700 KB/s
    มีใครรู้บ้างว่าเป็นเพราะอะไรแล้วแก้ได้ไหมครับ

ของ TOT ใช่ไหม

Comment

ดู seed ดุ peer ด้วยนะครับ

Comment

ขอเดาว่า จขกท ใช้ tot

Comment

ทำไมถึงรู้ว่าผมใช้ tot ครับหรือว่าท่านก็เป็นเหมือนกันครับ

Comment

ผมก็เป็น... เป็นมาหลายเดือนแล้ววววว

Comment

TOT มันบีบมั้งครับ ไม่ก็เน่า ลองหาใน google คนบ่นกันเพียบ

Comment

ไม่ต้องแปลกใจ มันเป็นโปรโมชั่นพิเศษสุดๆๆๆๆๆครับ 5555+

"ใช้วันนี้ จัดให้ฟรี บล็อคบิท เว็บนอกเน่า เก้า-ล-เก้า!!"

Comment

มันบลอค ความเร็วเน็ตที่ 20% 100kb DL แค่ 80KB 200KB DL แค่ 160 KB 300KB DL แค่ 240-260KB ประมานนั้นแหละ

Comment

สปีด บิททอเร้นจะอยู่ที่ 75% ของความเร็วจริงครับ เพราะเขาโดนกันถ้วนหน้าไปถามวงในมาแล้ว

เขาบล็อกไว้ 25% อ้างว่าจัดสรรแบนวิทเพราะแบนวิทเต็ม

ทำไมมันไม่ลงทุนขยายแบนวิทเหมือนเจ้าอื่นมั่งวะ ถุยๆ

Comment

Working...
                    X