Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูสเปคนี้ให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูสเปคนี้ให้ทีครับ

จะซื้อภายในอีกสองสามวัน แต่ก็ยังลังเลใจอยู่ อยากได้ที่อนาคตมันจะ ลากต่อง่ายๆ

M board ASUS MA79T DDR3

Ram G-Skill DDR3 6GB 1333MHz 7-7-7-18

VGA CRAD ?????????? HD 4850

Chip set AMD Phenom II X4 940 Black Edition

Hardisk Hitchi Deskstar 1TB SATA-II 32MB
    CASE RaidMax Smilodon

POWER TAGAN TG600-U33 600 Watt

เรื่องงบผมมีอยู่ 40 k ได้อ่ะครับ แต่อยากลดลงหน่อยได้ก็ดี อุปกรณ์อื่นๆมีหมดแล้วครับ

ส่วนเมนบอร์ดที่ผมเลือกไว้ เห็นเขียนไว้ว่า Ati Cross ผมก็ไม่กล้าจะเล่น nividia ถ้าเล่นได้ก็จะหันไปเล่น เพราะผมต้องทำงานกราฟฟิคนิดๆหน่อย ผมก็ไม่เคยเล่นการ์ดค่ายแดงเหมือนกัน
    ว่าจะเห็นมาเล่นเห็นเค้าว่าดี ถ้าพาวเวอร์ไม่พอ ช่วยแนะนำด้วยนะครับ

ขอบคุณมา ณ ที่นี้ครับ Jaye

เค้าหมายถึงว่ารองรับ crossfire อ่า
    แต่ถ้าจาใช้ nvidia ก้อใช้การ์ดเดี่ยวได้

Comment

่อ่อขอบคุณครับ อนาคตอาจจะ เล่นก็ได้ครับ ผมก็เลยเล็งๆ 4850 ไว้เลยรึกันพอแนะนำได้มั้ยครับว่าสมควรที่ตัวไหนดี

เอ้อ พาเววอร์ซัพพลายนี้ผมควรใช้เท่าไหร่ดีอ่ะครับ

Comment

ขุดๆรอคนใจดีมาดูให้

Comment

ถ้าอยากเล่นnVidiaก็เล่น GTS250 เลยครับ 6200฿

PSUผมแนะนำTagan TG700-U38 700w=3600฿

สำหรับอนาคตสานต่อความแรง(OCนั้นเอง) ครับ
          Last edited by cheatnot; 1 Apr 2009, 15:34:05.

Comment

Working...
          X