Announcement

Collapse
No announcement yet.

COD 5 มีปัญหาอยู่ดีๆก็จะเล่นไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• COD 5 มีปัญหาอยู่ดีๆก็จะเล่นไม่ได้ครับ

เป็นอยู่เกมส์เดียว เชคแล้วHdd ก็ไม่มีBad เคยลงไว้ในvista ตอนแรกก็เล่นได้ อยู่ดีๆเข้าเล่นแล้วมันก็เล่นไม่ได้ มาลงในwindows 7 ก็เป็นอาการเดียวกัน จะเป็นเวลาทิ้งไว้ไม่ได้เล่นนานๆ มันเป็นอะไรของมันครับนี่? มีวิธีFixมันบ้างไหมครับ?

มันเป็นยังไงล่ะครับ จับ Screenshot มาก็ดีนะ

Comment

สงสัยเราจะเป็นคนเดียว วันหลัง cap มาให้ชมครับ

Comment

ของผมก็เป็นแต่ไม่ถึงกับเข้าเกมไม่ได้.... คือไฟล์ติดตั้งของผมมันไม่สมบูรณ์ พอเล่นไปถึงด่านกลางๆ ด่านหนึ่ง ขณะโหลดเกมมันจะค้างไปเลย ผมต้องไปหาโหลดไฟล์เซฟ 100% มาใช้เพื่อข้ามด่านนี้ไป......แต่ในกรณีท่านไม่รู้จะคล้ายๆของผมป่าว

Comment

Working...
        X