Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ Driver การ์ดจอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับ Driver การ์ดจอครับ

มันจำเป็นหรือไม่ครับ ที่จะต้องโหลดไดรเวอร์ตัวใหม่จากหน้าเว็บน่ะครับ

ไดรเวอร์จากแผ่นที่ติดมากับการ์ดจอ มันทำให้ใช้การ์ดจอได้ไม่เต็มประสิทธิภาพ หรอครับ

รบกวนตอบด้วยนะครับ ปกติผมใช้แต่จากแผ่นที่แถมมากับการ์ดจอ (ตั้งแต่สมัยก่อนโน้น)

ตอนนี้ซื้อคอมใหม่แล้ว ก็เลยสงสัยขึ้นมา

ขอบคุณมากครับผม

ก็สมควรจะอัพเดตล่ะครับ

Comment

จำเป็นคับ

Comment

จำเป็นอย่างยิ่งถ้าคุณอยากเล่นเกมใหม่ๆไม่กระตุก

Comment

Working...
        X