Announcement

Collapse
No announcement yet.

คือผมไรท์ไฟส์DVDแต่เสร็จแล้วไมเนื้อที่มันหาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คือผมไรท์ไฟส์DVDแต่เสร็จแล้วไมเนื้อที่มันหาย

คือว่าผมใช้เนโรในการ์ดไรท์ไฟส์ (!!!! ก่อนไรท์ เนื้อที่ในฮาร์ดดิสเหลือ 7-8 จิ้กคับ แต่พอไรท์ เสร็จ มันหายไปใหนคับ เหลือแค่ 3จิ้กเองง่ะใช้เนโรคับ ผมไม่ได้สั่งให้มันเซฟโครงการใว้ด้วยคับช่วยผมด้วยน๊ะคับ ว่าจะเอาคืนมาอย่างไรคับ เซ็งจิงๆ เรยอะ)

ไรด์เปงอิมเมจ ลง ฮาดดิสปะนี่

Comment

ม่ายช่ายอ่า คับ จาแก้ยังงัยอ่า ผมโหลดมาเป็น แบบ โฟลเด้อ VIDEO_TS ก็จับไรท์ลง แผ่น แต่ เสร็จหมดแล้ว ไม เนื้อที่ในฮาร์ดดิสผม มัน หาย ไป จาก 7-8 จิ้ก เหลือ 3 จิ้กเอง หล่ะคับ ช่วยที จิใช้เนโรน๊ะ เซ็งจิงๆเรย

Comment

อาจจะอยู่ใน My Documents\NeroVision หรือในไหนก็แล้วแต่ ลองไปดูใน optionอ่ะครับ

แต่ผมwrtie หนังแบบนี้ก็ไม่เคยเป็นนะครับ จะเป็นต้องแปลงเปง v2d มากก่า ก็ลองหาๆดูงับ

Comment

ลองเข้าไปดูในโฟเดอร์นี้ดูนะคับ C:\DOCUME~1\xp\LOCALS~1\Temp
          มันจะสำรองข้อมูลในนี้ถ้ามันไรท์แล้วไม่จบหรือไรงี้
          ไฟล์มันจะไปค้างอยู่ในนี้ที่ผมเป็นอะนะ

Comment

Working...
          X