Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมเล่น nfs undercover แล้วกระตุกมากก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมเล่น nfs undercover แล้วกระตุกมากก

สเปคคอมขอมผม

i7
    EX-58
    RAM DDR3-3GB
    ASUS EAH 4870 DK 1GB

ปรับสุดแล้วกระตุกอะคับ หรือว่าเป็นเพราะคอมไม่แรงพอคับ อยากรู้จิงๆๆๆ กระตุกมากกกก

ลองเปลี่ยนไดรเวอร์ดูครับ

Comment

แล้วจะหาไดเวอร์จากที่ไหนได้บ้างหรอครับ บางเกมผมก็เล่นไม่ได้ เซงมากเลยย

Comment

ASUS EAH 4870 DK 1GB

ลองโหลดไดเวอร์ใหม่ครับ 9.3

Comment

เป็นที่เกมส์มั่งครับ หาของแท้มาเล่นเลย

Comment

cpu แรงเกินครับผม

อิอิ

ลองอัพไดร์ฟเวอรูดูครับ

Comment

ไม่ต้องหาอะไรมาลงหลอกครับ มันเป็นที่เกมครับ ผม แผ่นแท้ สเปกเกิน ยังกระตุกเลย
              แต่เล่นไปเกือบจะจบถึงหาย ย้ำ เกือบจะจบนะครับ

Comment

ผม Q9550 HD4850

ยังไม่กระตุกอะไรเลย..

แต่ค้างบ่อย หาตัว แคร๊กใหม่อยู่เนี่ย

Comment

พอได้รถคันใหม่แล้วมันจะหายครับ

Comment

ผม ใช้ e8400@4.0 +4870 1G driver 9.1 ไม่กระตุกเลยครับ ปรับสุด
                    แต่พอเปลี่ยนCPUมาเป็น Q9550@3.6 driver9.3 กระตุกกระจายครับ งงเหมือนกัน
                    WinXP SP3 นะครับ

Comment

Working...
                    X