Announcement

Collapse
No announcement yet.

สงสัย ep35-ds4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สงสัย ep35-ds4

motherboard_productimage_ga-ep35-ds4_big.jpg (
    Attached Files

สงสัยว่ามันต้องเสียบไฟเพิ่มหมดเลยหรอ ช่องไฟนะครับ เเล้วช่องที่อยู่ข้างเเรมต้องเสียบไฟเพิ่มจาก psu ใช้ไหม

Comment

ตัวแรก ใส่ 4 pin 12 V ก็ได้
      ตัวที่ 2 ไม่จำเป็นต้องเสียบเลย (หรืออาจจะเสียบก็ได้)

Comment

อีกเรื่องนึง เห็นมันบอกว่า ครอสไฟร์ ATI เเล้วถ้าเอา VGA ของ GF ใส่จะได้ไหมครับ เเล้วบอดร์รุ่นนี้เป็นไงบ้าง น่าเล่นไหมครับ ขอบคุณมาก

Comment

ใส่ได้แต่ SLI ไม่ได้ ตัวนี้น่าจะได้บัสมากกว่า 400...(มั้ง)

Comment

เเสดงว่าถ้าจะ SLI ต้องใช้ ATI หรอ

Comment

ถ้าจะ SLI ต้องดูบอร์ดที่ใช้ชิพ Nvidia ครับรุ่นใหญ่ทำได้หมด หรือชิพพวก X58 ครับ

Comment

Working...
              X