Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD4870 ถ้าไฟไม่พอจะมีอาการยังไงครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD4870 ถ้าไฟไม่พอจะมีอาการยังไงครับ?

ตอนนี้ใช้ Gigabyte ODIN GT 550W อยู่ครับ

OC แค่ Q9450@3.6 vCore 1.3
    นอกนั้นไฟเดิม HDD SATA 2 ลูก DVD 1 ตัวครับ

ขอบคุณครับ

ไฟไม่พอก็จะวูป อยู่ๆก็ดับ
    ถ้ายังไม่มีปัญหาอะไรก็ยังพอครับ HD4870 กับ Odin 550W สบายๆ

ปล. อาการเครื่องอืด ช้า ไม่ได้มาจาก PSU นะครับ

Comment

Originally posted by nununu View Post
      ไฟไม่พอก็จะวูป อยู่ๆก็ดับ
      ถ้ายังไม่มีปัญหาอะไรก็ยังพอครับ HD4870 กับ Odin 550W สบายๆ

ปล. อาการเครื่องอืด ช้า ไม่ได้มาจาก PSU นะครับ

แบบพี่อะอยู่ๆก็ดับ

Comment

ok คับ ตอนนี้ยังชิวอยู่ เล่นเกมส์ไม่มีวูปไม่มีดับครับ อิอิ ขอบคุณมากๆคับ

Comment

Working...
        X