Announcement

Collapse
No announcement yet.

Devil may cry 3 ทำไมมันไม่ซับพอร์ตจอยอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Devil may cry 3 ทำไมมันไม่ซับพอร์ตจอยอ่ะ

มันไปได้แค่ซ้ายกับขวา ลงล่างไม่ได้

หรือเป็นที่ไดร์เวอร์อ่ะ อยากเล่น สนุกมากเลย

เป็นที่เกมครับไม่รู้ว่ามี patch ออกมารึยังมันแปลงมาไม่ดีผมก็เซ็งเหมือนกันครับ
    อันนี้เป็น review
    http://www.vagabondteam.com/modules....owpage&pid=202

Comment

ถ้าใช้ ปุ่มดิจิตอล มันก็ได้หนิครับ แต่อนาล๊อกรวน เห็นเป็นกันเยอะ
      ทางแก้ง่ายๆ คือหาโปรแกรม joykey มาใช้ครับ

ปล.ผมไม่เป็นอ่ะเล่นจบไปแล้วหล่ะ เล่นจบได้ ตัวพี่มาเล่นครับ ได้ของบางอย่างมาใช้ด้วย แต่เนื้อเรื่องคงเดิม

Comment

Originally posted by iLLuSioNEx View Post
        ถ้าใช้ ปุ่มดิจิตอล มันก็ได้หนิครับ แต่อนาล๊อกรวน เห็นเป็นกันเยอะ
        ทางแก้ง่ายๆ คือหาโปรแกรม joykey มาใช้ครับ

ปล.ผมไม่เป็นอ่ะเล่นจบไปแล้วหล่ะ เล่นจบได้ ตัวพี่มาเล่นครับ ได้ของบางอย่างมาใช้ด้วย แต่เนื้อเรื่องคงเดิม
        ปุ่ม ดิจิตอลก็ใช้ไม่ได้ มันไม่ซับพอร์ตกับจอย USB (มั้ง)

Comment

Tam mai mai chai mouse & keyboard la [pim thai mai dai ja]

Comment

Originally posted by มหาชะนี View Post
            มันไปได้แค่ซ้ายกับขวา ลงล่างไม่ได้

หรือเป็นที่ไดร์เวอร์อ่ะ อยากเล่น สนุกมากเลย
            ต้องใช้ joy ที่มี analog เล่น

Comment

Originally posted by มหาชะนี View Post

โดนเหมือน จขทก รอคนมาตอบช่วยอยู่

Comment

Originally posted by pchutchawan View Post
                โดนเหมือน จขทก รอคนมาตอบช่วยอยู่
                ปุ่มบังคับ มันไม่เหมือนเกมส์อื่นอยู่แล้ว สำหรับเกมส์นี้

Comment

ผมใช้จอยแปลงอ่ะ จอยPSONE + กับตัวแปลงจอยUSB

Comment

Working...
                  X