Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับ Power Supply RaidMax

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับ Power Supply RaidMax

Power Supply RaidMax 530w พังครับ เสียบปุ๊บ ups ช๊อต พังไปเลย กดปุ่มรีเซ็ตก็ไม่ได้ แกะมาดูฝาครอบดำปี๋เลย ลองมาเสียบที่สามตา พอเปิดสวิทซ์ที่ Power Supply สามตาระเบิดฟิวส์ขาด
    สามตาตัวที่2 ระเบิดฟิวส์ขาดเหมือนกัน ตัวที่สามแน่นิ่ง เอาPower Supplyมาเสียบช็อตขั้วข้างนอกก็ไม่ติด ลองเปลียน Power Supply ดูเครื่องเปิดติด Power Supply RaidMax 530w อยากรู้ว่าประกันอยู่ที่ไหนคับ ซื้อมือ2มาเจ้าของเดิมดึง void ร้านออกไปแล้ว มี void ดำๆอยู่อันนึงไม่มีชื่อร้าน
    จะเอาไปส่งเคลมที่ไหนได้ครับ ขอยืมรูปท่าน IB-XIII http://www.freeimagehost.de/image.php?i=25571-jpg void แบบนี้อะครับ

ดัน

Comment

น่ากลัวจัง

ดานนน

Comment

้help me

Comment

ซื้อใหม่ครับ ไม่มีประกันแล้วละ ตอนซื้อน่าจะเทสดูก่อนนะ

Comment

กำ

ซวยจิง

Comment

Working...
            X