Announcement

Collapse
No announcement yet.

รับ wifi true 1m ด่วน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รับ wifi true 1m ด่วน

ปิดกระทู้ครับ ได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ

ใครมี wifi true 1m ไม่ใช้(หรือใครมี 2m ยิ่งดีเลยครับ) ติดต่อมาเลยครับขอด่วน พอดีบ้านอยู่บางรัก สัญญานมาเต็มหลอด แจ่มมาก ขอคนที่ไม่ได้ใช้จิงๆนะครับ ผมใช้ตลอด ราคาคุยกันครับ ผมอยู่แถวบางรัก pm หรือโทรมาก้อได้ครับ 0875699070 นัทคับ
    Last edited by nutzamoze; 1 Apr 2009, 19:47:41.

สนใจ pm มาคุยเลยครับ

Comment

คือ ถ้าผมใช้เน็ททรู 2M อยู่เนี่ยครับ

แล้วถ้าผมแบ่งให้ท่านใช้เนี่ย เน็ทผมจะวิ่ง 2M เท่าเดิม

หรือว่า มีแค่ 2M หารๆกันไปครับ ตามคนใช้ครับ ??

Comment

เต็มๆสิครับ มันไม่เกี่ยวกัน อ่ะครับ wifi มันส่งจาก hotspot

Comment

สนใจโทรมาเลยนะครับภายในคืนนี้นะครับ เพราะถ้าไม่มีพรุ่งนี้จะสมัครแพคเกจรายเดือนของมันแล้ว

Comment

ดันครับ

Comment

อย่าลืมว่ามันตัดทุก1.30ชมนะครับแล้วเราก็ต้องต่อใหม่เอง

Comment

น่าสน ว่าแต่ user pass เดียวกับที่เราใช้เล่น net เปล่าอะเนี่ย

Comment

Originally posted by powerdome View Post
                  อย่าลืมว่ามันตัดทุก1.30ชมนะครับแล้วเราก็ต้องต่อใหม่เอง
                  อันนี้ทราบครับ เอามาใช้แก้ขัดตอนกลางวันครับ

Originally posted by Novox View Post
                  น่าสน ว่าแต่ user pass เดียวกับที่เราใช้เล่น net เปล่าอะเนี่ย
                  ใช้ครับ ใช้ตัวเดียวกััน

ขอบคุณทุกๆท่านครับ ได้เรียบร้อยแล้วครับ ^^

Comment

wi fi ทรู 1Mมันให้ใช้ฟรีอยู่นะคับ

ลงทะเบียนทุกๆ3เดือนนะ ลองดูก่อน

Comment

Working...
                    X