Announcement

Collapse
No announcement yet.

MainBoard ระหว่างASUS P5N 73-AM กับ GIGABYTE GA-G31M-ES2L

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MainBoard ระหว่างASUS P5N 73-AM กับ GIGABYTE GA-G31M-ES2L

MainBoard ระหว่าง ASUS P5N 73-AM กับ GIGABYTE GA-G31M-ES2L

การ์จออนบอร์ดของ MainBoard ทั้งคู่ ตัวไหนดีกว่า ระหว่าง
    ASUS P5N 73-AM ใช้ GF 7050
    GIGABYTE GA-G31M-ES2L ใช้ Intel G31

โดยรวมแล้วตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ ดูราคาแล้วไกล้ๆกัน
    และส่วนใหญ่เห็นแนะนำ GA-G31M-ES2L กัน
    ไม่ค่อยเห็นแนะนำ ASUS P5N 73-AM มากนัก ตัวนี้มีข้อเสียออะไรหรือเปล่าครับ

ขอบคุณครับ

รอคำตอบ คนที่รู้
    ดันอีกทีจะได้ตัดสินใจไปซื้อ
    จะเอาไปใส่ E6300 คับ

Comment

Working...
    X