Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลือกยากเหลือเกิน NB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เลือกยากเหลือเกิน NB

ผมมีตัวเลือกมากเกินไปครับ เลยอยากให้ช่วยๆกันแนะนำหน่อยคับบ

1.Sony vaio FE34SP
    2.Sony Vaio SZ42
    3.Asus อะไรซักอย่าง R1 ใช้ X2300

ไม่รู้แต่ละอันมีข้อดีข้อเสียยังไงบ้าง....เห็น sale เค้าบอกว่า X2300 แรงเท่า 7600go ประมาณนี้อ่ะครับ

ตัวแรกจอ 15 นิ้ว เค้าบอกว่าหนักเป็นบ้า
    ตัวที่ 2 น่าจะดูดีลองจับมาแล้ว
    ตัวที่ 3 ดูเหมือน acer ยังไงไม่รู้ไม่สวยเลยย แต่ว่าถูกดี ประกัน 2 ปี ดู sale เชียร์ด้วย

ขอบคุณล่วงหน้าค๊าบ

มาตอบข้อ3ครับ กันเสียท่า

มันช้าครับ มันเป็นรุ่นต่ำสุดของตระกูลx2k แต่ออกมารอเวลาพวกรุ่นพี่ออก เทียบ7600ไม่ได้เลยครับ (ตัวx2300มี4ท่อ - - 7600 8ท่อ) สรุปคือ ไม่workนั่นเอง(ในแง่ของการเล่มเกม)

saleมันชอบเชียรขายของใหม่ทุกที - - (ยังเคยเจอเลยมันว่า7400แรงกว่าx1700 = =)

Asusไม่ต้องเล่นR1หรอกครับ เล่นG1 แทนเลย อิอิ เมื่อหร่ายมันจะเหลือ5x,xxxน้อ

Comment

เชีย asus คับ

Comment

ตอนนี้เริ่มเอนเอียงไปทาง SZ42 อ่ะครับจับแล้วของดี รูปร่างสวย ราคาลดซักหน่อยซัก 50000 น่าจะดีฮ่าๆๆ

Comment

Working...
        X