Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ด p4p800 ที่มี IDE กับ SATA สามารถใส่ harddisk ที่เป็น IDE กับ SATA พร้อมกันได้ไห

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ด p4p800 ที่มี IDE กับ SATA สามารถใส่ harddisk ที่เป็น IDE กับ SATA พร้อมกันได้ไห

บอร์ด p4p800 ที่มี IDE กับ SATA สามารถใส่ harddisk ที่เป็น IDE กับ SATA พร้อมกันได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

ผมว่าได้นะครับ ^ ^

Comment

ได้ 100%

เคยใ้แต่ p4p800se ผมว่าน่ะจะเหมือนกัน

เพียงแต่ว่า ต้องตั้งmode ใน bios ให้ถูก ไม่งั้น จะเห็นแค่อย่างใดอย่าง1

Comment

Originally posted by mooh View Post
        ได้ 100%

เคยใ้แต่ p4p800se ผมว่าน่ะจะเหมือนกัน

เพียงแต่ว่า ต้องตั้งmode ใน bios ให้ถูก ไม่งั้น จะเห็นแค่อย่างใดอย่าง1

ถูกต้องนะคร๊าบบบบบ.......

Comment

ได้ครับ

Comment

ใส่ได้พร้อมกันเลยหรอ เก่งจัง ผมใส่ทีละอันนะ

Comment

ได้หนะได้อยู่แล้ว ว่าแต่ใส่ทำไม2อันพร้อมกันอ่ะ หรือมันจะเร็วขึ้นมั้ยเนี่ยะ น่าลองดีนะ

Comment

Working...
              X