Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง Install files for East Asian language ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง Install files for East Asian language ไม่ได้ครับ

พอดีผมเปลี่ยนฮาร์ดดิสแล้วลงวินโดว์ใหม่เป็นแผ่นแท้นะครับ
    หลังจากจบการลงวินโดว์แล้วจะลงภาษาต่างชาติต่อ
    มันเตือนว่าไม่สามารถคัดลอกไฟล์อะไรสักอย่างได้อะครับ
    พอนั้นแล้วลูกสรที่ผมติ๊กในช่อง Install files for East Asian language มันก็เด้งออก
    ลองทำแบบนี้หลายรอบแล้วก็เด้งออกไม่ยอม Install ให้
    ทั้งๆที่ผ่านมาก็ใช้แผ่นนี้ลงอยู่ ทำได้ปกติ แต่ครั้งนี้ทำไม่ได้
    ลบกวนขอความช่วยเหลือและการแนะนำด้วยครับ
    ขอบคุณมากครับ

ผมว่าแผ่นอาจจะเริ่มเสียก็ได้ถึงจะเป็นแผ่นแท้ แต่ก็เสียได้เหมือนกัน

Comment

ลองใช้โปรแกรมไรท์ออกมาดูสิครับเผื่อจะแก้ได้ แต่ถ้ายังอ่านไม่ได้ก็ต้องเปลี่ยนแผ่นอย่างเดียว

Comment

เป็นที่แผ่น

Comment

ขอบคุณทุกท่านสำหรับคำแนะนำครับ

Comment

ลองหาแผ่นใหม่ไปลองทำแล้วก็ไม่ประสบความสำเร็จครับ
            สงสัยต้องลองลงวินโดว์ใหม่เลยอีกตามเคย

Comment

Working...
            X