Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปืนกลใน HAWX

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปืนกลใน HAWX

มันทำมาเพื่ออะไรอ่ะครับ ยิงก้อไม่ค่อยโดน ยิงมิสไซล์ใส่ทีเดียวก้อตายเเล้วนี่ เล็งปืนกลยังไงหรอครับ

Multiplayer deathmatch อะครับ

ใน match ที่ missile น้อยๆ จะนึกถึงปืนกลทันทีครับ

Comment

Originally posted by deeperman View Post
      มันทำมาเพื่ออะไรอ่ะครับ ยิงก้อไม่ค่อยโดน ยิงมิสไซล์ใส่ทีเดียวก้อตายเเล้วนี่ เล็งปืนกลยังไงหรอครับ
      ใช่ไม่เป็นหรือเปล่าครับ ใน MP นี่ ประโยชน์เยอะเกินคาดครับ

Comment

ต้องเข้าไปในระยะ ก่อน ดิ หรือท่านยิ่งตั้งแต่ระยะ 15000 ครับ - -

Comment

ยิงไม่ค่อยโดนมันเป็นที่ฝีมือครับ อย่าไปโทษเกม

Comment

ผมใช้ปืนกลน่ก็โหดนะยิงแปปๆร่วงหมด มี 1 ด่านที่มันใช้มิสไซล์ไม่ได้ด้วยนิ

Comment

ผมอ่อนอ่ะครับ ผมถึงบอกให้สอนยิงไง สอนหน่อยครับ+ภาพด้วยก้อดี

Comment

เล็งไปเหนือเป้า มันจะมี ไอคอนขึันให้กด Lshift

Comment

ยิงง่ายมากครับ ถ้าเคยเล่นเกมเครื่องบินมาเยอะๆ ก็จะรู้เอง

เวลาเราเขาระยะยิงแล้ว จะมีกลมๆเล็กออกมาให้เราเอาเป้าปืนเล็งยิงในรูปกลมๆที่ขึ้นมากแล้วพยายามประครองเครื่องให้นิ่ง แล้วยิงๆๆๆๆยิงเป็นชุดเพราะปืนมันร้อนได้ ^^

Comment

มัวแต่ยิง บินชนเป้าตายทุกที =="

Comment

มิสซาย1นัดตาย ลองไปเล่นในมัลติเพลย์สิแล้วจะรู้ว่ายิงกี่นัดกว่าจะโดน
                      แต่เกมนี้ก็รู้สึกว่ามันยิงยากจริงๆน่ะแหละ เพิ่งเคยยิงปืนตกได้แค่3-4ลำเอง

Comment

ต้องใช้ปืนของ A-10 เเปปเดียวบรึ้ม !!!

Comment

Working...
                        X