Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนด้วยครับ

คือผมใช้note book ของhpแต่เวสาโหลดข้อมูลจากเวบ บางทีก็ดูไม่ได้ครับเกี่ยวกับตัวหนังสืออะครับมันเป้นตัวอะไรไม่รู้ครับมีวิธีแก้ไหมครับ ขอบคุณครับ

ลองเอารูปมาลงด้วยสิครับ จะได้ช่วยให้ตอบได้ง่ายขึ้น

Comment

ครับช่วยหน่อยครับผม

Originally posted by taurus13 View Post
      ลองเอารูปมาลงด้วยสิครับ จะได้ช่วยให้ตอบได้ง่ายขึ้น
      ครับมันเป็นตัว .><A,<<Bแบบนี้ครับแต่เต็มไปหมดทั้งหน้าเลยครับ

Comment

ลองลง IE ใหม่ดูสิครับ ไม่ก็เปลี่ยนไปใช้ firefox

Comment

Working...
        X