Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูให้หน่อยครับชุดที่ผมจัดเป็นไงบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูให้หน่อยครับชุดที่ผมจัดเป็นไงบ้างครับ

ชุดที่ผมจัดรวมจอแต่ยังไม่ได้ซื้อ speaker เลยครับรบกวนดูให้ที่นะครับครับเอาอันไหนออกหรือเปลี่ยนไปใช้อันไหนดีครับ.... งบ20k ใช้เล่นเกมบ้าง ดูหนัง ฟังเพลงเล่นบิทด้วยนะครับ....

main - ma770-us3
    cpu - amd 8650
    vga - hd 4670
    ram - kingston 2/800 2ตัว
    hdd - wdc 640 sata
    monitor - samsung 2033sw 20"
    dvdrw - lg
    case - ราคา 1200
    ขอบคุณมากครับ.....

ก็ใช้ได้ครับ

Comment

ตามนั้น

เนียน

Comment

ขอบคุณมากครับ ...
        ถามอีกนิด vga ผมจาเปลี่ยนเป็น4830 lce Q4 ดีไหมครับ
        แล้ว PSU ผมควรใช้เท่าไหรดีครับกับสเปคนี้ครับ

Comment

ถ้าผมเปลี่ยนจาก 4830 lce Q4 มา เป็น hd 4850 his จะดีกว่าไหมครับ แล้ว psu ผมควรใช้เท่าไหรดีครับแล้ว cpu ควรเอาดีกว่านี้อีกดีไหมครับหรือเท่านี้ก็เร็วแล้วครับ รบกวนตอบด้วยนะครับพอดีอาทิตย์นี้จะไปซื้อแล้วอะครับ

Comment

Working...
          X