Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาการ์ดจอ ออนบอร์ด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหาการ์ดจอ ออนบอร์ด

สวัสดีฮะวันนี้ผมมีปัญหาจากการเล่นเกม ปัญหาก็คือว่า กระผมเล่นเกมทุกเกมจะรู้สึกว่าเล่นไปเล่นมาอยู่จอภาพก็เบล่อค้างทันที(กำ)กดอะไรไม่ได้เลยครับ อาการเป็นประมาณเล่นสัก 25 นาทีจะเป็น กระผมไม่ทราบว่าเป็นที่อะไรความร้อนหรือเปล่า ? หรือผมจะถอดการ์ดจอมาเช็ด ? (มันเป็นการ์ดจอออนบอร์ด) มีวิธีแก้ยังไงมั่งครับ ? (ซึ้ง)

รูปครับ

ดูตรงเป็ดนะครับมันจะเบล่อค้าง

ขอบคุณครับ

บอร์ดรุ่นไหน ใช้ Driver อะไร

Comment

รุ่นอะไรครับ ลองแกะ sink มาทา silicone เอง และก็หาัดลมดีๆมายัดครับ

Comment

บอร์ดไม่เคยแกะออกมาอ่าครับ แต่มีสติ๊กเกอร์อยู่ AMD Sempron อะครับ

เป็นถาดยูทิลิตี้Sis อ่ะฮะ เป็นการ์ดจอ SiS 761 ครับ

Comment

เขากำลังจะอำลาท่านไปรึปล่าว

Comment

Originally posted by adidashimax View Post
            เขากำลังจะอำลาท่านไปรึปล่าว

Comment

Working...
            X