Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตัวรัดสาย แบบนี้ซื้อที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตัวรัดสาย แบบนี้ซื้อที่ไหนครับ

ขอยืมรูป เจ้าของกระทู้หน่อยนะครับ หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ หรือใกล้เคียงก็ได้
    Attached Files

มันใหญ่ไปมั๊ยครัีบนั้น

Comment

ผมว่า สายนี้น่าจาใหญ่จัดนะคับ..

Comment

ลองดูร้านรับซ่อมไดนาโมดูครับ เอารูปนี่ละเป็นตัวอย่างให้เค้าดูเลย สายรัดแบบนี้เค้าใช้รัดในรถยนต์ซะส่วนใหญ่ครับ
        ถ้าจำไม่ผิดผมรู้สึกว่าจะเห็นแถมมากับเคส Thermaltake Armor นะครับสายรัดแบบนี้อะ

Comment

ลองเดินดู ตามร้าน ประดับยนต์ ร้านซ่อมมอไซค์ ร้าน พันไดนาโม

Comment

ใช้เคเบิลไทร์จะง่ายกว่ามั๊ยเอ่ย??? เอิ๊กๆ

Comment

ครบทุกสิ่งที่ บ้านหม้อ ครับ

Comment

บ้านหม้อก็น่าจะมี แต่คลองถมมีชัวร์ เคยเห็นผ่านตา

Comment

Working...
                X