Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ Cm690 แต่มีปัญหานิดหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อยู่หอพัก ตอกไม่ได้ โดนหักบานแน่ ทำไงดี

Comment

Originally posted by rungkamnan View Post
      อยู่หอพัก ตอกไม่ได้ โดนหักบานแน่ ทำไงดี
      หาพรมมาปูบริเวณที่เล่นครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ เริ่มกระจ่างเลย

Comment

คือถ้าตอนสัมผัสเคส เท้าเราไม่สัมผัสกับพื้นก็ไม่ดูุดครับ
          หาพรมปูบริเวณที่เล่น หรือ ใส่รองเท้าสำหรับใส่ในบ้านก็ไม่ดูดแล้วจ้า

Comment

พรม อ่ะ หาซื้อง่าย และดูดี

อิอิ

Comment

ใส่ รองเท้า สิ ไม่ดูด แน่นอน

Comment

โชคดีที่หอผมต่อกราวไว้ ครับ อิอิ

Comment

Originally posted by aekshow View Post
                  สายดิน ต่อตรงใหนของเคสก็ได้ คลายน๊อตยึดซักตัว พันๆเข้าไป ขันให้แน่น จบข่าวครับ

อ้าวนึกว่า "ตาเอก โชว์ลาว" ไหงเปลี่ยนฉายาซะล่ะ

Comment

Working...
                  X