Announcement

Collapse
No announcement yet.

CORE CONTACT FREEZER กับ XIGMATEK HDT-S1283 เลือกอันไหนดีกว่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CORE CONTACT FREEZER กับ XIGMATEK HDT-S1283 เลือกอันไหนดีกว่าครับ

พอดีเห็นเค้าบอกว่า เย็นใกล้เคียง กับ THERMALRIGHT ULTRA 120(ใจอยากได้ แต่มันแพงกว่า)

ช่วยหน่อยครับรุ่นไหนดีกว่า

CORE CONTACT FREEZER เจได 1650แถมซิลิโคนTX-2(ดีไหมหว่า) ไม่รู้ไปซื้อที่ร้านจิงๆ จะราคานี้เป่า
    http://www.jedicool.com/product.php?id=1085

XIGMATEK HDT-S1283 1250
    แล้วพัดลมใบสีส้มๆกรอบดำๆนี่เค้าเปลี่ยนกันเองหรอครับ เหนในลิงค์มันเป็นสีดำ
    http://www.jedicool.com/product.php?id=1160

ปล.ขอบคุณครับ

ไปดูที่ร้านเลยครับ ราคาน่าจะได้ต่ำกว่านี้ ใจจริงผมชอบ คอร์ คอนแท็ก ฟรีเชอร์ แต่พัดลม ไม่มีไฟสี แต่ถ้าเล่น ซิงมาเท็ก ก็มีไฟสีส้มๆ ดูแล้วเร้าใจ แต่อาจไม่เย็นเท่า

Comment

Originally posted by thongpoon18 View Post
      ไปดูที่ร้านเลยครับ ราคาน่าจะได้ต่ำกว่านี้ ใจจริงผมชอบ คอร์ คอนแท็ก ฟรีเชอร์ แต่พัดลม ไม่มีไฟสี แต่ถ้าเล่น ซิงมาเท็ก ก็มีไฟสีส้มๆ ดูแล้วเร้าใจ แต่อาจไม่เย็นเท่า
      แล้วคอร์คอมแท็กนี่เปลี่ยนใบได้ไหมครับ

ว่าแต่2ตัวนี้ตัวไหนเย็นกว่าครับ

Comment

CORE CONTACT FREEZER แน่นอน หนาวแน่ไม่สวยแต่หนาว

Comment

corecontact เย็นกว่า ถ้าจะเอาพัดลมไฟของ xigmatek ต้องซื้อรุ่นแมงป่องแดง s1283(ไม่มี HDT) ราคา 1400 มั้ง

Last edited by kairo1470; 2 Apr 2009, 12:46:06.

Comment

ccf โลด

Comment

HDT S1283ครับ

ไม่ใช่ตัวแมงป่องแดงนะ อยากได้อยู่เนี้ย

Comment

HDT-S1283 สูสีกับCCTแล้วแต่ศรัทธา ผมจะซื้อตัวนี้แต่ไม่มีของเลยเอาแมงป่องแดงแทนครับ

Comment

HDT s1283ตัวเทพหายากแล้วครับ มีแต่แมงป่องแดง
                  เอาไปเคลือบไมว้า สู้CCFไม่ได้เลย
                  ทำของดีให้สวย แต่ก็เย็นอยู่นะแค่สู้ตัวพ่อไม่ได้

Comment

TR ULTRA -120 A + TT 120 LED FA = 1850 JEDI
                    เย็นกระจาย สวยอีกตั้งหาก ใช้อยู่ๆ แนะนำเลยตัวนี้

Comment

ccf เย็นจริงรับรอง

Comment

CCF ไม่สวยแต่เย็น

Comment

CCF เย็นแสรด เพราะใช้อยู่ อิอิ

Comment

CCF ไม่สวยแต่ไม่ถึงกับขี้เหล่ เย็นค๊อดๆ คุ้ม ถูก 555+ แจ๋วจริง.. ลองเด๊!!
                            ผมก็ใช้อยู่.. ไม่ได้โม้!!!

Comment

CCF เลยครับ

แรกๆอาจจะขัดๆตาไปบ้าง

แต่พอใช้ไปนานๆ จะรู้สึกว่ามันสวย

(ไม่รู้ว่าผมคิดไปเองรึเปล่า ว่ามันสวยดี หลังจากใช้มาเดือนนึง - -")

Comment

Working...
                              X