Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยที Intel pention 4 ดูๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยที Intel pention 4 ดูๆ

Intel Pentium 4 Northwood
    Socket 478 mPGA

RAm 768 DDR

การ์ดจอ GForce FX 5500 128mb

ดูรูป

ว่าลากได้เท่าไหร่ ปรับไฟเท่าไหร่ ขอความคิดเห็น

Last edited by gotza; 20 Mar 2007, 01:30:18.

เมนบอร์ดไรครับท่าน ต้องดูที่เมนบอร์ด

Comment

ค่อยๆลากทีละนิด

Comment

เลกได้ประมาณ 3.0กับ3.2ต้องลองอ่ะ

Comment

ได้บัสซัก 250 ก็น่าจะไหวนะครับ ลองดูแล้วกัน

Comment

ผมเคยใช้ 2.26 ตั้งที่ bios ได้ 3.40 มันก้อเร็วจิง นะ แปลกที่มันเร่งได้ไงตั้งเยอะ

Comment

แต่ผมว่าถ้าท่านไม่ใช้จากความเร็วที่มันมีให้จนสุดๆอย่า OC เลยคับ ปล่อยให้มันใช้ได้นานดีก่านะ ^^"

Comment

Working...
              X