Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tagan Bz กับตระกูล TG -U ต่างกันยังไงบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Tagan Bz กับตระกูล TG -U ต่างกันยังไงบ้างครับ

นอกจากที่ราคาของ Bz จะแพงกว่าอะครับ
    ช่วยตอบทีนะครับ พอดีว่าสนใจอยู่

เท่าที่ผมรู้ก็แสงสีของ BZ มันงาม (แค่นั้น)

แต่สายตะกูล U ก็สวยไปอีกแบบนะ อิอิ

Comment

กำ ซ้ำซะงั้น ขออภัย

Comment

Originally posted by fordsupra View Post
        กำ ซ้ำซะงั้น ขออภัย
        ขอบคุณครับ
        ปล.ปั้มเนียนๆอะสิ ฮิฮิ++

Comment

Originally posted by fordsupra View Post
          เท่าที่ผมรู้ก็แสงสีของ BZ มันงาม (แค่นั้น)

แต่สายตะกูล U ก็สวยไปอีกแบบนะ อิอิ

Comment

BZ สวยกว่า
            U ไม่มีไฟ นอกนั้นไม่ต่างๆ
            จี่ๆเหมือนกัน

Comment

BZ อลังการงานสร้างมากครับ(โรงลิเกชัดๆๆ)
              U เป็นแบบเรียบๆไม่ฉูดฉาด

Comment

Originally posted by LineBacker View Post
                BZ อลังการงานสร้างมากครับ(โรงลิเกชัดๆๆ)
                U เป็นแบบเรียบๆไม่ฉูดฉาด
                ซะงั้น ก็ว่าอยู่ รู้แต่มันต่างที่ไฟ นึกว่าตะต่างอย่างอื่นด้วย เห็นแพงกว่ากันก็หลายๆอยู่

Comment

ที่เห็นเด่นชัด ก็คือ ไฟ เช่นกัน หุหุ

Comment

GEE Geeeeeeeeeeeee -*- ดังทีไรลำโพง ตามไปด้วยทุกที เซ็ง -.-

Comment

Working...
                    X