Announcement

Collapse
No announcement yet.

Bit กับ UltraSurf

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Bit กับ UltraSurf

ใครรู้วิธีโหลดปิด ที่โดนบล๊อคไว้บ้างอ่ะค่ะ

Bit กับ UltraSurf ต้องตั้งค่ายังไงถึงจะใช้ได้อ่ะค่ะ

ถ้าใครรู้โพสไว้ทีค่ะ พอดีทำงานที่มหาลัยบล๊อกไว้โหลดไม่ได้

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

กาลเทศะ

Comment

วิธีทำมันก็มีอยู่ อ. แกบอกเองละ(แต่ก็ยังบอกว่าจะต้องเป็นห้องที่เรียน สงสัยสัยมันเป็นห้อง server ด้วยมั้ง) แต่ว่ามันก็ทำยากมากมาย สรุปคืออย่าดีกว่า
      แค่ผมโหลดหนังด้วย idm จากเมืองนอก เพื่อนที่ใช้เน็ตกันยังบ่นเลย (เล่นสูบจนเน็ตอืดเลย อิอิ)

Comment

Originally posted by boy2san View Post
        วิธีทำมันก็มีอยู่ อ. แกบอกเองละ(แต่ก็ยังบอกว่าจะต้องเป็นห้องที่เรียน สงสัยสัยมันเป็นห้อง server ด้วยมั้ง) แต่ว่ามันก็ทำยากมากมาย สรุปคืออย่าดีกว่า
        แค่ผมโหลดหนังด้วย idm จากเมืองนอก เพื่อนที่ใช้เน็ตกันยังบ่นเลย (เล่นสูบจนเน็ตอืดเลย อิอิ)
        งั้นลอง Limit ความเร็วไว้หน่อยสิครับ ผมก็โดนด่ามาหลายรอบเหมือนกัน

ทำไงได้หล่ะ เน็ตมหาลัย มันแรงนิ 55

Comment

Working...
        X