Announcement

Collapse
No announcement yet.

Bit กับ UltraSurf ค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Bit กับ UltraSurf ค่ะ

ใครพอรู้วิธีโหลดบิทโดยใช้ UltraSurf บ้างค่ะ

คือ พอดีทำงานที่มหาลัยแล้วเค้าบล๊อกไว้ ช่วงปิดเทอมก็เลยอยากทราบวิธี

ช่วยโพส สอนไว้ทีค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

มันไม่เกี่ยวกันเลยครับ 2 อย่างที่ว่ามาเนีย

คำตอบคือทำไม่ได้ครับ

Comment

เปน network ส่วนรวม นะครับไม่ใช่ส่วนตัว ...

ถ้าอยากโหลดบิท แนะนำให้ติด internet ที่บ้านดีกว่ามั้ยครับ...

Comment

ถ้าเราโหลด บิท ที่ทำงานได้ ขึ้น มา จะเกิดอะไรขึ้นครับ

คนอื่นไม่เป็นอันทำงานเนื่องจาก เน็ต เร็ว เต่าเรียกพี่

เหมือน rep บนครับ หา เน็ตติดที่บ้าน โหลด สบายใจกว่าเยอะครับ

ปล. ultrasurf กับ อินเตอร์เน็ตสำนักงาน ไม่สามารถทำให้โหลด บิท ได้ ครับ

Comment

Working...
        X