Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำจอ 19" "WiDe สำหรับร้านเกมส์ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำจอ 19" "WiDe สำหรับร้านเกมส์ทีครับ

CPU : E5200
    M/B : ASROCK 945GCM-S
    VGA : 9600GSO
    RAM : Kingston 1x2 800
    HDD : WD 160
    CAGE : GVIEW
    จอ19" : ????? ขอไม่เกิน 5000 ครับ เด๋วลูกค้าไม่มีเก้าอี้นั่ง

ขอบคุณทุกท่านครับ..........
    Last edited by baskubaew; 2 Apr 2009, 22:48:14.

ลบก็ได้จบ
    Last edited by gobgobgob005; 2 Apr 2009, 17:49:12.

Comment

ลบก็ได้จบ
      Last edited by gobgobgob005; 2 Apr 2009, 17:49:29.

Comment

ตอนนี้เซ้งห้องเรียบร้อยครับ
        ลิขสิทย์ ไม่ต้องครับ (อยู่บ้านนอก)
        ใบอนุญาตไม่เอา พ่อใส่สีกากี

ไม่ได้เข้ามาแนะนำเรื่องจอ แต่อยากจะบอกนิดนุง

อ่านแล้วมันดูแบบว่า ทำไมเหรอ เป็นสีกากีแล้วยังไง ทำให้รูสึกเหมือนเบ่งๆนะ ถ้าทำผิด ไม่โดนจับก็จริง แต่ก็จะโดนเค้าหมั่นไส้เอา ตำรวจก็คือคนที่ใส่เครื่องแบบ และมีกฏหมายพร้อมใช้อยู่ในมือ ถ้าทำทุกอย่างให้มันถูกต้อง ก็จะได้เดินอย่างสง่าผ่าเผยไง ถ้าจะบอกแบบอ้อมๆก็ ใบอนุญาตไม่เอา เพราะสามารถคุยกะพี่ๆเค้าได้ ผมว่าอย่างนี้สังคมเข้าใจ เพราะที่ไหนก็เปนเหมือนกัน อย่าโกรธละกันนะ

Comment

Originally posted by pk77 View Post
          ลิขสิทย์ ไม่ต้องครับ (อยู่บ้านนอก)

ไม่ได้เข้ามาแนะนำเรื่องจอ แต่อยากจะบอกนิดนุง

อ่านแล้วมันดูแบบว่า ทำไมเหรอ เป็นสีกากีแล้วยังไง ทำให้รูสึกเหมือนเบ่งๆนะ ถ้าทำผิด ไม่โดนจับก็จริง แต่ก็จะโดนเค้าหมั่นไส้เอา ตำรวจก็คือคนที่ใส่เครื่องแบบ และมีกฏหมายพร้อมใช้อยู่ในมือ ถ้าทำทุกอย่างให้มันถูกต้อง ก็จะได้เดินอย่างสง่าผ่าเผยไง ถ้าจะบอกแบบอ้อมๆก็ ใบอนุญาตไม่เอา เพราะสามารถคุยกะพี่ๆเค้าได้ ผมว่าอย่างนี้สังคมเข้าใจ เพราะที่ไหนก็เปนเหมือนกัน อย่าโกรธละกันนะ
          เห็นด้วยครับ ไม่รู้เจ้าของ กระทู้พิมมาเล่นๆอะป่าว เพราะเค้าให้แนะนำจอเฉยๆ -*-

Comment

Originally posted by baskubaew View Post

CPU : E5200
            M/B : ASROCK 945GCM-S
            VGA : 9600GSO
            RAM : Kingston 1x2 800
            HDD : WD 160
            CAGE : GVIEW
            จอ19" : ????? ขอไม่เกิน 5000 ครับ เด๋วลูกค้าไม่มีเก้าอี้นั่ง

ขอบคุณทุกท่านครับ..........

ลิขสิทย์ ไม่ต้องครับ (อยู่บ้านนอก) >>>> อันนี้แม้ว่าจะไม่ดี แต่ก็สนับสนุนครับ ฝรั่งมันรวยล่ะ แบ่งๆกันบ้างก็ดี
            ใบอนุญาตไม่เอา พ่อใส่สีกากี >>>>>>> อันนี้ ไม่เห็นด้วยอย่างแรง เข้าขั้นประมาณที่ความรู้สึกที่มีกับพวก ที่ไม่มีแผ่นดินจะอยู่ หน้าตาประมาณเหลี่ยมๆ อ่ะ

Comment

ใบอนุญาตไม่เอา พ่อใส่สีกากี......250 บาทเองน้องถ้ายังไม่่ออกก็ยังไม่จ่ายทำไปเลยครับ ทะบีียนการค้าก็ 50 บาทเอง

LCD 22" Philips (220VWFB) B 4,700 3Y

LCD 22" BENQ (T2200HD+DVI) B Resolution : 1920 x 1080 ประกันที่ 5 จุด รับเคลมจุดที่ 6 4,960 3Y

เทพเลยครับ ที่มาของราคาครับ

http://www.advice.co.th/
              Last edited by มาช่วยเกา; 2 Apr 2009, 22:02:12.

Comment

แค่พิมเล่นๆ อะไรกันนักหนาครับ...5555

แค่นี้ทำเป็นเรื่องหย่ายไปได้

Comment

Working...
                X