Announcement

Collapse
No announcement yet.

--ใครติดตามรายการGAMEนี้อยู่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• --ใครติดตามรายการGAMEนี้อยู่

[IMG][/IMG]

รายการนนี้ครับใครดูมั้งตอนนั้นผมเคยดู นานแล้วแต่ตอนนี้
    มันย้ายเวลาไปวันไหนก็ไม่รู้เลยไม่ได้ติดตามเลย
    รายการนี้ยังมีอยู่ป่ะครับ เมื่อก่อนออกวันอาทิตย์ 10.30น

ตอนนี้มันออกกี่โมงแล้วก็วันไหนหลอครับ ขอเวปรายการนี้ด้วยอยากดูย้อนหลังแง่.
    Last edited by Auto HD; 2 Apr 2009, 09:42:25.

น่าจะวันจันทร์ตอนเที่ยงคืนน่ะ เพราะผมไม่ได้ดูและ นานมาก

Comment

Originally posted by TAKAHACHI View Post
      น่าจะวันจันทร์ตอนเที่ยงคืนน่ะ เพราะผมไม่ได้ดูและ นานมาก
      ขอบคุณครับผมช่องITVใช้ป่าว

Comment

ผมไม่ได้ดูนานแล้ว
        จำได้ดูครั้งแรกตอนรีวิว RE4

Comment

เมื่อก่อนผมดูตลอด ตอนนี้ผมไม่ดูแล้ว

Comment

เห็นเวป ๆ ไม่นานนี้นา ย้ายไปช่องเดอะเนชั่นเปล่าไม่แน่ใจ

Comment

ส่วนใหญ่ที่เห็นรายการเกมไทยนี่มันชอบเอาแต่เกมออนไลน์มาแย่จัง

Comment

เลิกดูไปนานแล้วครับ

ย้าย ไป ย้ายมา งง

Comment

Originally posted by 11pm View Post
                  ส่วนใหญ่ที่เห็นรายการเกมไทยนี่มันชอบเอาแต่เกมออนไลน์มาแย่จัง
                  +1 เลยไม่ดูมันเลย

Comment

เคย ดูอยู่ เดวนี้หายไปยังไม่รู้

Comment

รายการนี้ผมดูอยู่ รู้สึกจะตอนเที่ยงคืน
                      แต่วันไรจำไม่ได้ ผมดูทุกอาทิตย์ แต่มาวันนึงมันก็หายไปต่อหน้าต่อตา
                      เป็นรายการแนะนำสถานที่และวัฒนธรรมไทยอะไรประมารนี้ไปซะงั้น

เดี๋ยวนี้ผมดู True ช่อง 26 ครับ รายการเกมส์ทั้งวัน

Comment

Gamer' Zone ดูตั้งแต่ Ver แรก จนเป็น Ver 2.0 ที่มีการชิง Gamer เงินแสน

แล้วก็ทำรถ Yaris Gamer อีก สุดยอดเลย 55+ แล้วให้ PK เ็ป็นคน พากษ์ด้วยอีก 55+

ชอบพี่เหมียว ^^ แต่พอที่มีปัญหาเกี่ยวกับช่องก็หายไปเลย

เว็บถ้าจำไม่ผิดอ่านะ http://www.gamerszone.tv ครับ

ตอนนี้รายการ Nation ที่แนะนำเลยก็ แบไต๋Hitech ครับ รายการสด 20.00 เป็นต้นไป

http://www.beartai.com/2009/

สามารถดูย้อนหลังได้เป็นปีๆเลย 55+ รายการนี้จะเป็นการเล่าข่าวเกี่บงกับ IT ในแบบไม่เครียด

แนะนำให้ดูครับเพราะจะทำให้รู้เกี่ยวกับโลก IT ได้กว้างขึ้นครับ 55+
                        Last edited by ketaro121; 2 Apr 2009, 17:42:50.

Comment

Originally posted by champdekwen View Post
                          รายการนี้ผมดูอยู่ รู้สึกจะตอนเที่ยงคืน
                          แต่วันไรจำไม่ได้ ผมดูทุกอาทิตย์ แต่มาวันนึงมันก็หายไปต่อหน้าต่อตา
                          เป็นรายการแนะนำสถานที่และวัฒนธรรมไทยอะไรประมารนี้ไปซะงั้น

เดี๋ยวนี้ผมดู True ช่อง 26 ครับ รายการเกมส์ทั้งวัน
                          อยากติดTrueจังเลยแต่ไม่มีตังค์อิอิ

Comment

Originally posted by champdekwen View Post

ต้องติดUBCใช้ป่าวครับ

Comment

Originally posted by Auto HD View Post
                              ต้องติดUBCใช้ป่าวครับ
                              ใช่ครับ โปรที่ผมใช้มันแถมมากับเบอร์มือถือ true ไม่ต้อเสียตังพิ่ม
                              (ไม่แน่ใจว่า ติด UBC แล้วมันแถมเบอร์ หรือ ใช้เบอร์นี้แล้วมันแถม UBC )
                              แต่มันต้องใช้คู่กัน

Comment

Working...
                              X