Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mirror's Edge™ ติดตรงนี้ครับ(ตึ๊บเลย)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Mirror's Edge™ ติดตรงนี้ครับ(ตึ๊บเลย)

ไปต่อไม่ได้เลยอะไรของมัน ช่วยทีครับ จนปัญญา ผมดูทุกซอกทุกมุมและ- -

ขอบคุณมากครับ

ต้องวิ่งไต่กำแพงทางด้านขวาแล้วถีบตัวไปเกาะคับท่าน ต้องกะดีๆๆนะคับ

Comment

Originally posted by aobmobile View Post
      ต้องวิ่งไต่กำแพงทางด้านขวาแล้วถีบตัวไปเกาะคับท่าน ต้องกะดีๆๆนะคับ
      ขอบคุณมากครับ แจ่มแจ้งละ โง่ตั้งนาน -.-
      Last edited by peeman; 2 Apr 2009, 10:50:24.

Comment

Working...
      X