Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากนำ LCD Monitor มาต่อ AV In ได้ไหมครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากนำ LCD Monitor มาต่อ AV In ได้ไหมครับ?

รบกวนสอบถามเพื่อนๆพี่ๆหน่อยครับผม

พอดีว่า กำลังหา LCD มาใช้ในการดู ทีวีวงจรปิดครับ

แล้วทีนี้ สายต้องเป็น AV น่ะครับ

แล้ว Monitor ทั่วไป จะ มีแต่ Analog กับ DVI ครับผม

เหตุผลที่เลือกแบบ LCD Monitor เพราะราคาถูกกว่าพอสมควรครับผม

พี่ๆมีคำแนะนำิอย่างไรบ้างครับ ในการใช้ LCD Monitor โดยจะต่อ AV in เข้าน่ะครับผม

ขอบคุณครับ

ซื้อ tv box มาต่อเพิ่มครับ เอา av เข้า ออกเป็น vga ไปต่อจอได้

Comment

พอจะมีทางอื่นไหมฮะ เช่นมีสายแปลง

หรือว่าต้องเป็น TV Box เท่านั้นเลยครับผม

Comment

Working...
      X