Announcement

Collapse
No announcement yet.

มันต่างกันยังไงครับ T T''

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มันต่างกันยังไงครับ T T''

1. 512MB PCIe ATi 4650 YAF2 (TD) XFX
    2. 512MB PCIe ATi 4650 YAFC (TD) XFX
    3. 1GB PCIe ATi 4650 ZDF2 (TD) XFX
    4. 1GB PCIe ATi 4650 ZDFC (TD) XFX

คำถามคือ chipset 4650 เหมือนกัน ---- ราคาต่างกัน
    แล้วไอ้ตัวข้างหลังมันคือไรครับ YAF2, YAFC, ZDF2, ZDFC ....

แล้วตัวไหนเหมาะกับเกมส์ออนไลน์ลื่น เนียนๆ ครับ จอ 19'' wide screen ---
    power supply เทียม 450-500 วัตต์จะพอมั้ยอ่าาครับ

แนะนำทีครับ งงมากเลยอ่าาา

Last edited by hitzrer; 2 Apr 2009, 11:16:00.

เหมือนๆกันหล่ะ เอาตัวถูกอ่ะ ลากเอา *--

Comment

กำ

Originally posted by Camfrog_Terms_Of_Service View Post
      เหมือนๆกันหล่ะ เอาตัวถูกอ่ะ ลากเอา *--
      ลากไม่เป็นอ่ะครับ ขอบคุณครับ

Comment

ง่า แนะนำ เก็บตังอีกนิด ไปเล่น HD4670 ดีก่าครับ 450w ไม่แท้ก็ไหว

Comment

ง่าาา

Originally posted by playplay View Post
          ง่า แนะนำ เก็บตังอีกนิด ไปเล่น HD4670 ดีก่าครับ 450w ไม่แท้ก็ไหว
          แฉดงว่า รุ่นนี้ ตกรุ่น แย้วเหยอ งับ
          แล้วมันจะเล่นเกมส์ได้มั้ยอ่าาา
          งบน้อย อ่าา งับ
          ขอบคุงงับ
          --------- ภาษาวิบัติ ---

Comment

ไม่ได้ตกรุ่น แต่เค้าไม่นิยมเอามาเล่นเกม ส่วนใหญ่จะโดดไปเล่น HD4670 มากกว่า เพราะ แรงกว่าเกือบๆๆ 2เท่าได้ ในราคาต่างกันไม่กี่ร้อย เพราะถ้าจะเล่น HD4650 หันไปมองอีกฝั่ง GF9500GT ดูมีราศรีกว่านะ

ปล. HD4670 2850 บ. ต่างกับตัวที่ท่านจะเล่นไม่กี่ร้อยจริงๆครับ ลองดู
            Last edited by playplay; 2 Apr 2009, 11:39:52.

Comment

Originally posted by playplay View Post
              ไม่ได้ตกรุ่น แต่เค้าไม่นิยมเอามาเล่นเกม ส่วนใหญ่จะโดดไปเล่น HD4670 มากกว่า เพราะ แรงกว่าเกือบๆๆ 2เท่าได้ ในราคาต่างกันไม่กี่ร้อย เพราะถ้าจะเล่น HD4650 หันไปมองอีกฝั่ง GF9500GT ดูมีราศรีกว่านะ

ปล. HD4670 2850 บ. ต่างกับตัวที่ท่านจะเล่นไม่กี่ร้อยจริงๆครับ ลองดู
              แล้ว 4670 นี่ของยี่ห้อไรดีงับ พี่
              แนะำนำด้วยงับ ------ ขอกคุงงับ

Comment

Sapphire HD4670 512MB DDR4
                HIS HD4670 512MB DDR3

ตัวไหนก็ได้ แรงไม่ต่างกันเท่าไรครับ ส่วน Sapphire HD4670 512MB DDR4 อาจต้องเดินหานานหน่อย เพระ DDR4 คนเลยซื้อเยอะอาจหาของยากนิดนึง

Comment

แหล่มครับ

Comment

รู้สึกมันจะต่างที่ของแถมในกล่องครับ

Comment

4670 อีกแรง

ยี่ห้อไหนก็ได้ ตามงบไม่ต่างกันมาก

Comment

Working...
                      X